Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    handucquan Guest

Nhận xét nhanh gọn về: CoD: BO3 multiplayer demo.

- Về mặt hình ảnh: Có cải tiến nhiều so với phiên bản CoD: AW về mặt chi tiết + tương tác môi trường. Nói chung là tốt hơn bản CoD: AW.
    - Về mặt gamelay:
    + Cách di chuyển: Bay nhảy như CoD: AW, đồng thời có wall running như Titanfall.
    + Cơ chế chiến đấu: Nhìn qua thì có vẻ như ba cái vũ khí của CoD: AW được bưng nguyên lại vào CoD: BO3. Thật sự là mình cảm thấy như vậy. Có cả kiểu di chuyển tức thời như Destiny nữa nhưng không phải giống hoàn toàn. Và cuối cùng là cái kiểu nhân vật người chơi điều khiển là một vũ khí di động như Deus ex.
    + Chia các kỹ năng đặc biệt riêng (Specalist): Cái này mình chưa biết giải thích ra sao. Kiểu kiểu như chia class ấy.
    - Cảm nhận bản thân: Mình cảm thấy gần như ít có sự ấn tượng đối với phiên bản này. Thực sự là cái sự nổi trội của Series CoD đang đi xuông một cách đáng lo ngại. [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG] Từ khi series MW kết thúc thì các phiên bản sau này có sự thụt lùi tuy nhiên rất khó để nhận ra. Rồi tới bản CoD: GHOST thì chuỗi ngày thảm họa bắt đầu (Tuy phần multiplayer ở phiên bản này có vớt vát được chút ít). Đây chỉ là demo nên quá trình phát triển vẫn đang được tiếp tục, hy vọng đến ngày ra mắt chính thức mọi thứ sẽ được cải thiện hơn.

dichvuseo001 Guest
    cái súng ngắm hồng ngoại bá đạo quá , toàn chết vì nó thôi

BookerShah Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dellusa
    cái súng ngắm hồng ngoại bá đạo quá , toàn chết vì nó thôi
    Nói chung là k có ấn tượng mấy với bản này. Nhưng hy vọng ở campain

UyenVy Guest
    COD đã mất chất đi rất nhiều [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG] Mà sao ko down đc bản beta của nó nhỉ ? Hay phải pre-order mới có code down ?

thoinay Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kutun
    COD đã mất chất đi rất nhiều [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG] Mà sao ko down đc bản beta của nó nhỉ ? Hay phải pre-order mới có code down ?
    Kiếm code GA đi bạn ơi!!

RafaelPuig Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kutun
    Ông em mua máy ở đâu đấy [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] Brandnew hay 2hand thế [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

ZelmaKey23 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Luker
    Ông em mua máy ở đâu đấy [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] Brandnew hay 2hand thế [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]
    A Ngọc Anh vẫn còn đấy. Nguyên seal xách tay US. Giá đầu 7 a ơi

kimthanhthethao123 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi wadevo127
    Kiếm code GA đi bạn ơi!!
    code GA là code j ? kiếm ở đâu :|

hoanglien6886 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kutun
    code GA là code j ? kiếm ở đâu :|
    Là mấy code tặng á! Bác tìm trên mấy diễn đàn game + tạp chí game nó có á!

huongnguyen123 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Luker
    Anh lo xài cái đầu DVD của Anh cho tốt đi. La liếm miết nha! Nha!