Kết quả 1 đến 4 của 4
    AntjeCoxen Guest

Tư vấn mua ps4 thời điểm này có ổn không ?

Số là mình đang dự định mua ps4 sau khi phân vân giữa xbox one và ps4. Tuy nhiên, máy ps4 xách tay bán ở cửa hàng game chỉ khoảng 7tr5 - 7tr8 trong khi hàng hãng Sony thì 9tr5 nhưng dc bảo hành chính hãng. Theo các bạn thì mua hàng nào lợi hơn? Và sắp tới sẽ có ps4 Neo thì có nên chờ không?

thuthunga Guest
    Trích dẫn Gửi bởi PhuongDat_93
    Mình dự định mua PS4 sau khi phân vân giữa Xbox One/PS4. Tuy nhiên, PS4 xách tay bán ở cửa hàng game chỉ khoảng 7tr5 - 7tr8 trong khi hàng SONY thì 9tr5 nhưng bảo hành chính hãng. Theo các bạn thì mua hàng nào lợi hơn? Và sắp tới sẽ có PS4 Neo thì có nên chờ không?
    Cái khác biệt của hàng “xách tay” và hàng chính hãng (phát hành chính thức) là chi phí bảo hành và thuế giá trị gia tăng (VAT). Còn việc “mua PS4 thời điểm này có ổn không?” phụ thuộc vào sở thích và sự lựa chọn hệ máy nào mà thôi.

https://sonycenter.sony.com.vn/san-pham/playstation/may-choi-game-sony-playstation4

lebachit Guest
    Con Neo giờ còn chưa công bố cụ thể, bạn mà chờ nó thì còn lâu lắm [IMG]emoj/fb_angry.png[/IMG]
    Thiết nghĩ hiện tại nếu muốn chơi PS4 thì mua hàng xách tay hoặc thậm chí là 2nd, chơi chán rồi đến lúc ra con Neo thì bán nâng cấp, như vậy vừa được chơi lại vừa đỡ lỗ hơn [IMG]emoj/curlylips.png[/IMG]

songdai90 Guest
    quan trọng chơi game gì thôi. Chờ mấy game đợt E3 vừa rồi, Mua bundle kèm game đó cho được nhiều ưu đãi.