Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36

Chủ đề: Lỗi nguồn Xbox One

tuanesport Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cucvanninh
    Do bộ chuyển nguồn ko ổn định đó bạn.Trc mình mua bộ chuyển nguồn xài dc 1 time thì bị y như bạn, lâu lâu máy tự tắt nguồn lun. Giò chuyển qua xài ổn áp luôn cho rồi .
    Ra là thế, cảm ơn bạn đã giải thích, sang tháng mua hẳn adapter 220 xài cho đảm bảo, cái nguồn với cái adapter 110v chắc mình bán, k biết có ai mua k nhỉ =))

AliMuh Guest
    Cục chuyển nguồn bạn mua của hãng nào,mình mua của lioa bây h vẫn chưa bị sao không biết mai kia thế nào

SelinaJans Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kidocellano6
    Cục chuyển nguồn bạn mua của hãng nào,mình mua của lioa bây h vẫn chưa bị sao không biết mai kia thế nào
    mình cũng dùng cua Lioa đây, 600va, cũng chẳng hiểu lắm

sangseo Guest
    Mình mới mua cục adapter 220v cho Xbox One nhưng mà vẫn bị lỗi cũ, mình có quay lại lỗi của máy, các bạn giúp mình với.

YouTube:

MarylynCha Guest
    Có phải là lúc bạn xài cục zin 110v và bộ chuyển nguồn thì máy có lên hình dc ko ? Còn h xài cục này thì ko lên hình dc phải k ?

hongkhanh Guest
    Có phải là lúc bạn xài cục zin 110v và bộ chuyển nguồn thì máy có lên hình dc ko ? Còn h xài cục này thì ko lên hình dc phải k ?
    lúc đầu dùng được gần tháng thì k sao, rồi tự dưng bị thế này, cục 110v bị nên mình mới mua cục 220v, vẫn thế, đi lang thang thọ giáo khắp nơi, thấy các anh em dùng Xbox One cũng nhiều người bị, cách fix thì thế này, mình đang làm @@

YouTube:

513minh89 Guest
    Bác thử ra tiệm bán xbox one thử cục nguồn mới xem ? Khả năng cục nguồn bị lỗi

AngeloN87 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Saivn
    Bác thử ra tiệm bán xbox one thử cục nguồn mới xem ? Khả năng cục nguồn bị lỗi
    Cục này e cũng mới mua, để e xem, nếu mà k fix k đc thì e mạng ra tiệm xem sao vậy @@

thomtomtit Guest
    Bạn lấy cục 110v cũ rồi mượn cái ổn áp về cắm xem thế nào.

OrvalGagno Guest
    Bạn lấy cục 110v cũ rồi mượn cái ổn áp về cắm xem thế nào.
    cục cũ của mình cũng bị mà