Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 36 của 36

Chủ đề: Lỗi nguồn Xbox One

hoangthuy90 Guest
    Đi lang thang thấy cũng nhiều người bị lỗi này vãi, thấy chú này nói hay hay, tẹo nữa thử xem sao. Mà có anh em nào bị lỗi Orange Power Brick như minh k? @@'__
    -----------------------------
    *Road_Kill_666: "
    I unplugged everything when I had an issue but apparently I didn't do the trouble shooting right. you unplug everything, wait for the orange light to fully go away, then wait another minute. Then plug it all back up, turn on console, when you get to dashboard, hold X1 button ON THE CONSOLE and keep it held till console turns off.......... then turn it back on and everything should be normal again. this is what I did with a chat support person on the phone walking me through it and it fixed my issues.

He said do it at least once a month. corrupted updates get pushed to the power brick and that process clears them out."
    -----------------------------
    nguyên văn: http://www.gamefaqs.com/boards/691088-xbox-one/69202757

phiphi91 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Katsuragi Akihisa
    cục cũ của mình cũng bị mà
    Mình nói là bạn xài cái ổn áp chứ ko dùng bộ chuyển nguồn xem ntn ?

muabandienthoai Guest
    Bạn nhờ ai có xboxone thử cái nguồn của bạn , nếu ok thì do máy bị lỗi nguồn thôi .

Sent from my XboxOne using Tapatalk

Louanne85Z Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dellusa
    Bạn nhờ ai có xboxone thử cái nguồn của bạn , nếu ok thì do máy bị lỗi nguồn thôi .

Sent from my XboxOne using Tapatalk
    ừ, cảm ơn Lusa, mình vừa mang máy xuống HTCgame cho cô bảo hành rồi, lỗi này do máy của mình, vì thử nguồn của cô vẫn bị như thế @@

aaronmax Guest
    Qua mình lấy cục nguồn 220v giá 1tr, còn ko mod cục của bạn qua 220v giá 400k nhé! bao chạy mát ga luôn [IMG]emoj/fb_kiki.png[/IMG]

MinhPhuc123 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dellusa
    bạn này mod 220v hơi cao nhỉ - HN qua Hanoigame gặp TranhAnh nhé - 150k chuẩn luôn
    hì, mình thì ko so đc với giá ngoài hanoi rồi! Các anh em game thủ cứ thấy ở đâu rẻ mà tin tưởng thì ghé ủng hộ thôi!