Kết quả 1 đến 10 của 10
    quangduy95 Guest

Xin hỏi về máy xbox 360 đã hack full lt3 với jtag

GivessKt Guest
    ko bác ơi, chỉ có thể chép game vào máy nhưng vẫn cần đĩa mồi để chơi bớt hại mắt đọc thôi, còn game muốn chơi = hdd phải có dạng đuôi xex mới đc, bác vào downloadgamexbox.com vào mục jtag tìm game, tải về chép luôn vào máy khỏi mua đĩa

khamnamkhoa Guest
    Trích dẫn Gửi bởi E567fdy
    ko bác ơi, chỉ có thể chép game vào máy nhưng vẫn cần đĩa mồi để chơi bớt hại mắt đọc thôi, còn game muốn chơi = hdd phải có dạng đuôi xex mới đc, bác vào downloadgamexbox.com vào mục jtag tìm game, tải về chép luôn vào máy khỏi mua đĩa
    Vậy bác cho mình xin link bài hướng dẫn chép vào máy với!!!

HamlarEi Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Lim
    Nếu mình mua đĩa chép liệu mình có thể cài game vào hdd của máy không?

P/s : phân vân sáng giờ và chỉ có thế? phiền máy bác ạ!!!
    máy đã full LT3 + Jtag thì có thể mua đĩa chơi - copy vào máy - chơi game trên hdd ... làm gì cũng được mà - bạn dùng hdd hoặc usb download game về chơi luôn khỏi mua đĩa tốn tiền

arthome2015 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Lim
    Vậy bác cho mình xin link bài hướng dẫn chép vào máy với!!!

cái thư mục chứa game thì thường là games, còn lại làm y như trong đó thôi

thaonguyen0494 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dellusa
    máy đã full LT3 + Jtag thì có thể mua đĩa chơi - copy vào máy - chơi game trên hdd ... làm gì cũng được mà - bạn dùng hdd hoặc usb download game về chơi luôn khỏi mua đĩa tốn tiền
    mình chỉ thắc mắc là nếu cài game từ đĩa chép thì mình có cần mồi đĩa này nọ để chơi không ấy ạ??

tonyteo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Lim
    mình chỉ thắc mắc là nếu cài game từ đĩa chép thì mình có cần mồi đĩa này nọ để chơi không ấy ạ??
    không cần

CeciliaBet Guest
    không cần
    vâng!! rất cảm ơn 2 bác đã trả lời !!!

Gerard45O Guest
    không cần
    lạ nhỉ, máy mình hack lt3 +jtag lun, mình thử chép game skyrim từ đĩa vô ổ cứng, chơi đc vài phút cái đứng game, bõ đĩa mồi vô thì chơi trơn tru @_@!

Uplevo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi E567fdy
    lạ nhỉ, máy mình hack lt3 +jtag lun, mình thử chép game skyrim từ đĩa vô ổ cứng, chơi đc vài phút cái đứng game, bõ đĩa mồi vô thì chơi trơn tru @_@!
    nếu đã copy game từ disk qua FSD , Aurora thì không có chuyện đứng game đâu - nếu đứng thì ai jtag làm gì [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] - bạn đứng game có khi mới cài phần DLC , còn game chính vẫn chưa copy vào