Kết quả 1 đến 7 của 7
    myhanh2365 Guest

Tư vấn mua xbox one tại VN

Em thấy bảo ở vn chủ yếu các cửa hàng bán xbox one hầu hết là hàng cũ không phải hàng mới ,vì nếu bán giá đúng như amazon thì làm gì còn lãi nữa ,bác nào mua máy ở đâu uy tín hàng new thì cho em xin với ạ,em cảm ơn

leanhseomxh Guest
    vào http://muagame.vn/ có trong forum mà mua nhá em gái giá tốt nhứt trong Sài Gòn

AngelaFitz Guest
    Trích dẫn Gửi bởi LeTam1410
    Xbox thì e cứ ra siêu thị điện máy mà mua nhé, hàng trôi nổi ngoài thì trường rất dễ bi hàng nhái hoặc hàng đã bị "dọn" lại
    xbox one làm j có dọn lại,cái vỏ bóng rất dễ xước,vs hàng mới đóng nguyên đai nguyện kiện trong thùng,mở ra cái là ko thể xếp đc như cũ,hàng nhái lại càng không,anh tàu làm j đủ trình để nhái xbox 360 chứ đừng nói xbox one.Lại càng vớ vẩn hơn khi kêu ra siêu thị điện máy mua xbox one,chưa có cái st điện máy nào ở việt nam này nhập xbox one cả,nguyên kim có nhập ps3 nhưng mà đắt lòi

viettu169 Guest
    Xbox thì e cứ ra siêu thị điện máy mà mua nhé, hàng trôi nổi ngoài thì trường rất dễ bi hàng nhái hoặc hàng đã bị "dọn" lại
    con người hiểu biết 8-}

CharlesGod Guest
    Bạn quá chuyên sâu về lĩnh vực này! bữa nào thình giáo bạn mua cái máy 4 nút của Tàu về chơi ôn lại kỷ niệm bạn cho xin địa chỉ tin cậy nhé

actech1 Guest
    thanh niên am hiểu thị trường lên tiếng [IMG]emoj/lay.gif[/IMG][IMG]emoj/lay.gif[/IMG]

osisvn1994 Guest
    các bạn có lẽ đã hiểu lầm bạn ấy rồi, ý bạn ấy nói ở đây là xbox (1 loại đầu thu kỹ thuật số DVB-T2) nên mới khuyên là ra siêu thị điện máy mà mua