Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Lashunda10 Guest

Newbie-Cần giúp về xbox 360 S :((

Xin chào! thật tình thì mình chỉ mới chơi xbox. Mình có 1 con xbox 360 S
    Vậy cho mình hỏi mình mún chơi game bằng HDD ngoài nhưng khi mình cắm vào xbox mò mẫm mà ko thấy các game đâu mặc dù mình đã tải rất nhiều game vào HDD ngoài. HDD ngoài của mình là Transcend 500gb
    À mình cũng ko bít là cái xbox của mình jtag hay chưa nữa, có cách nào để biết đc ko các bạn?
    Các bạn thông cảm mình chỉ mới bít về xbox thôi hoàn toàn mù tịt [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

adminphim Guest
    không thấy game tức là chưa hack jtag rồi

Ricky1990 Guest
    Vậy cho mình hỏi chi phí để hack jlag là tầm bao nhiêu vậy ban? Mình có thể hack ở đâu? Nếu đã hack rồi chỉ thì cẩn tải game trên forum về chép vào HDD ngoài và chơi thôi phải ko?

JKulakows Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Bi Old
    Vậy cho mình hỏi chi phí để hack jlag là tầm bao nhiêu vậy ban? Mình có thể hack ở đâu? Nếu đã hack rồi chỉ thì cẩn tải game trên forum về chép vào HDD ngoài và chơi thôi phải ko?
    ở sài gòn thì ra mariogameshop hay haloshop hack tầm 1 triệu , hack xong rồi thì chỉ cần tải game về chép vào hdd ngoài để chơi thôi

AmbrosePit Guest
    À z cho mình hỏi định dạng game sau khi hack xbox nhận là j z bạn?
    Thank bạn nhìu lắm!!!

Tidus86 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Bi Old
    À z cho mình hỏi định dạng game sau khi hack xbox nhận là j z bạn?
    Thank bạn nhìu lắm!!!
    xex và god

MelvaHocki Guest
    Máy jtag khởi động hơi chậm và bật lên sẽ nghe tiếng rít rít nhỏ như dế kêu do board RGH hoạt động

kenhgamemobi Guest
    Máy mình thì sau khi bấm khởi động thì 1 lúc sau mới thấy kết nối lên Tv [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

seoprovu1 Guest
    de biet máy hack chưa? bạn xem cái tem seal đằng sau máy đó. có hình vuông mã qrcode dang sau may do. máy còn nguyên tem tuc la chưa hack.

tctexpress Guest
    Mình thấy máy mình con nguyên tem bạn ơi, vậy bây h mình chỉ có thể mua đĩa về chơi hoặc là cái game vài HDD thôi hả bạn? Ko chơi đc các game của HDD ngoài đúng ko nhỉ? [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]