Kết quả 1 đến 7 của 7
    JayCandler Guest

Lỗi màn hình xanh chết choc.Green screen of death chưa

diennguyen59 Guest
    Lỗi này hình như là do update lỗi. Trên Google có nhiều cách sửa lắm. Cách thông dụng nhất là reset factory.
    _ Giữ nút bắt tín hiệu bên trái ổ đĩa, giữ nút eject đĩa rồi ấn nút power 1 cái. Máy sẽ xóa toàn bộ dữ liệu và quay về trạng thái ban đầu khi mua máy. Gắn dây mạng vào update là xong.

sunny Guest
    Cách đó là offline system update, phải có usb rồi copy file firmware vào đó rồi chạy như cách trên video nhưng máy mình bị nặng hơn, phải tháo ổ cứng ra lắp vào máy tính để format lại, lỗi nãy cũng có thể do đang update bị lỗi, cũng có thêt tự nhiên bị lỗi, máy mình thì tự nhiên bị vì chơi xong mình rút dây mạng rút điện ra mà vẫn bị

DanFam Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Bobochacha
    Cách đó là offline system update, phải có usb rồi copy file firmware vào đó rồi chạy như cách trên video nhưng máy mình bị nặng hơn, phải tháo ổ cứng ra lắp vào máy tính để format lại, lỗi nãy cũng có thể do đang update bị lỗi, cũng có thêt tự nhiên bị lỗi, máy mình thì tự nhiên bị vì chơi xong mình rút dây mạng rút điện ra mà vẫn bị
    thế đã giải quyết được chưa?

dienlanhhongphuc Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Clover
    thế đã giải quyết được chưa?
    Rồi bạn,h chơi rồi, chán cái tháo ra là ổ cứng samsung hơi bị cùi, bị corrupt 1 partion format lại là đc, h ổ cứng xbox one đc format theo ntfs nên cũng đỡ chứ ko như chơi 1 kiểu riêng như xbox 360

My9999 Guest
    Chỉ lại cho mình với, máy mình cũng bị như vậy ?
    Thanks !

sonnt Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Bobochacha
    Rồi bạn,h chơi rồi, chán cái tháo ra là ổ cứng samsung hơi bị cùi, bị corrupt 1 partion format lại là đc, h ổ cứng xbox one đc format theo ntfs nên cũng đỡ chứ ko như chơi 1 kiểu riêng như xbox 360
    cứ format ntfs rồi cắm lại là được à - đơn giản thế thì thay luôn cái 2Tb vào nhỉ ???