Kết quả 1 đến 8 của 8
    ArokkhWets Guest

Nâng cấp ổ cứng cho Xbox One

Hôm qua X1 cập nhật phiên bản dash đã cho phép xem dung lượng trống còn lại.
    Sau khi cài thêm bản Titan Fall beta bây giờ còn đúng 1.8Gb. Không hiểu là MS nó nghĩ cái gì mà để ổ cứng có 500Gb không biết. USB 3.0 có mà không cho dùng.
    Bên ngoài có vài video hướng dẫn lên ổ 1TB nhưng không có review dung lượng nên thực ra cũng không biết có được không.
    Có ai có video mới nâng cấp sau khi lên dash không nhỉ?

mewxu Guest
    Tự làm chuột bạch rồi review cho a e thôi e iu ơi [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

drspiller12345 Guest
    USB 3.0 nó sẽ update sau. Tuần rồi vừa có update và MS đã nói là sẽ update thường xuyên cho X1.

honglinh Guest
    ổ cứng rời giao tiếp 3.0 dung lường trên 256gb a nhé cấm vào là dùng thôi . e đang dùng 1 Tb đây

Thắng Lợi Group Guest
    Ps4 goi xbox one la su cu

Sent from my SM-N900 using Tapatalk

53caugiay Guest
    Ps4 ko hỗ trợ hdd ngoài, chán khủng, mún bán đây bác

phamhoasp Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoadn
    Hôm qua X1 cập nhật phiên bản dash cho phép xem dung lượng trống còn lại. Sau khi cài thêm bản Titan Fall beta bây giờ còn đúng 1.8GB. Không hiểu MS nghĩ gì mà để HDD có 500GB. USB 3.0 có mà không cho dùng.

Bên ngoài có vài video hướng dẫn lên ổ 1TB nhưng không có review dung lượng nên thực ra cũng không biết có được không.
    Có ai có video mới nâng cấp sau khi lên dash không nhỉ?
    How to Upgrade the Hard Drive in an Xbox One

KrystleBra Guest
    Cái này nó không nói rõ nhưng khi boots với cái ổ mới là mình phải chuẩn bị một cái usb boots để nó boot máy lên bằng USB nhỉ?