Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48
    RoseOda519 Guest

ducquan1008 Guest
    chưa cầm trong tay thì chưa nói được gì hết ! Đợi.. !

thaonguyen0494 Guest
    phải cầm trong tay mới cảm nhận hết đc cảm giác :3 nhưng nhìn thiết Xbox One có vẻ hoành tráng hơn \m/

Brigette71 Guest
    Tay Xbox one về cơ bản cũng giống như tay X360 vốn đã quá bá đạo, nhưng thôi tạm vote cho tay PS4 vì có nhiều cải tiến :-? đáng hoan nghênh
    Cái này chỉ là bạn thích cái nào hơn chứ ko phải vote cái nào tốt hơn mà phải trên tay này nọ , thấy cái nào hay cứ vote đại đi [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

Hanh1683 Guest
    Thích Xbox 360 vì 2 lí do: 1 là Halo, 2 là tay cầm . Nên hiển nhiên vote cho tay Xbox One. [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

RodrickMac Guest
    để ý kỹ thì 2 cái analog của Xbox one và Ps4 y chang nhau [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

Sony đã hết dùng dạng lồi, mà sang lõm rồi

Sibur-NaradNup Guest
    anh AJ chăm chỉ nhỉ [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

dichvutonghop Guest
    Tay XBOX cầm sướng hơn , nhưng tay PS4 nhìn hiện đại hơn hẳn

ElidaBonno Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ItsmeAj
    Như hình ảnh bên dưới, bạn thích gamepad nào hơn nếu bạn là gamer chứ không phải fanboy?

Xbox 360 Controller

BerekMut Guest
    cái này phải cầm thử mới biết thích cái nào hơn. Em thì trước giờ mới cầm tay PS3 nên vote cho nó. Sắp tới mua xbox về xài tay xbox xem nó có thoải mái hơn ps3 không.

Em thích tay ps3 ở chỗ thiết kế đơn giản nhưng có nhược điểm là cái analog trái xa quá nên hơi khó chịu (tay em nhỏ). Với lại chơi nhiều mau mỏi ngón cái ở tay trái