Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 48
    lovegoogle Guest
    Mình thấy tay ps3 cầm nhẹ hơn nhiều so với xbox360 và mình không thích cái sự "nhẹ nhàng" đó . Cầm không có cảm giác gì cả

ngoctran89 Guest
    Trước thì mấy game bắn súng thích lên pc chơi vì có chuột, còn chơi giả lập ps2 trên pc cũng sắm hẳn một cái tay ps2, nhưng từ ngày chơi con xbox360 đến giờ lên pc cũng chơi tay xbox360 ). kể cả game bắn súng hay giả lập ps2 còn cái tay ps2 theo máy vứt xó =))

seo012013 Guest
    cái tay PS 2 chơi đã chán rồi , lên PS 3 vẫn chả khác ji` . Cái Analog thế kế ngu xuẩn ko thể đỡ đc , 1 là về vị trí , 2 là mặt analog lại thiết kế lồi lên , ai hay ra mồ hôi là ấn toàn trượt .
    May mà giờ PS 4 cũng phải thiét thế analog lõm xuống như Xbox

AshtonAllm Guest
    Xbox,ps3,pc, thik tất [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]. Nói chung mình cũng ko để ý lắm, cầm lên chơi thấy nó chơi game đc là ngon rồi, trừ bàn phím chuột để chơi game bắn súng cả chiến thuật hay rpg quá tuyệt ra, thì phần tay cầm mình cũng ko thấy khác biệt nhiều lắm giữa ps3 và xbox 360, chắc tại mình chơi nhiều nên cũng quen với cả 2 rồi.

buiminhphuong Guest
    tay xbox thiên về bắn súng,tay ps thiên về đánh đấm kiếm

kevin_cn08b Guest
    nhìn con tay xbox one chất lừ thế [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] kia,

tuboi Guest
    Mỗi loại có 1 lợi thế riêng,chơi game bắn súng thì tay xbox là nhất,nhưng chơi game pes13 thì tay ps3 dễ chơi hơn,đây là cảm nhận của mình thui.

thinhhp91 Guest
    Vote cho tay xbox one mình không tích cái touch trên tay ps4 lắm

phamvanhoa7592 Guest
    Nút home trên tay xbox one nhìn có vẻ ko ổn lắm.

LeliaGarra Guest
    Xbox one hien nay la ba dao nhat the gioi roi