Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48
    rickyson280287 Guest
    1/ Xbox 360 - Nút cứng, d-pad tốt, trigger tốt, analog tốt nhưng dễ deadzone và dễ hư.
    2/ Xbox One - Nút tốt (bumper tệ), d-pad tệ, trigger tốt, analog tạm và cũng dễ deadzone.
    3/ Dualshock 4 - Nút tốt, d-pad tốt, trigger tệ, analog khá tuy nhiên analog trái đặt ko tốt bằng xbox (dễ mỏi tay khi đẩy cần này lâu) nhưng ít dính deadzone.
    4/ Dualshock 3 - Nút tốt, d-pad tốt, trigger tệ, analog tệ nhưng rất ít deadzone.

vieclam247ok Guest
    Trích dẫn Gửi bởi [R]ainy™
    OT tý, cho mình hỏi ở HN hay SG chỗ nào có bán analog cho gamepad xbox 360 vậy, định mua 4 cái về thay mà chả tìm ra chỗ bán [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]
    hà nội qua hanoi game hoặc clover shop

nqtmht Guest
    Xbox360 phê nhất

Sent from my VEGA IRON using Tapatalk

tctexpress Guest
    Trích dẫn Gửi bởi neiT720
    1/ Xbox 360 - Nút cứng, d-pad tốt, trigger tốt, analog tốt nhưng dễ deadzone và dễ hư.
    2/ Xbox One - Nút tốt (bumper tệ), d-pad tệ, trigger tốt, analog tạm và cũng dễ deadzone.
    3/ Dualshock 4 - Nút tốt, d-pad tốt, trigger tệ, analog khá tuy nhiên analog trái đặt ko tốt bằng xbox (dễ mỏi tay khi đẩy cần này lâu) nhưng ít dính deadzone.
    4/ Dualshock 3 - Nút tốt, d-pad tốt, trigger tệ, analog tệ nhưng rất ít deadzone.
    deadzone là sao?
    ko hiểu lắm

sebweb Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Clover
    deadzone là sao?
    ko hiểu lắm
    Là sau một thời gian dài sử dụng, đẩy cần analog thật nhẹ sẽ ko làm cho nhân vật chuyển động nữa, thay vì như trước đây làm vậy sẽ giúp nhân vật di chuyển chậm.

Vibe89 Guest
    Chua cam xbox one nhung van ket no, tay ps4 de hu R2 lam,

Sent from my iPhone using Tapatalk

seothamtraisan Guest
    1 phiếu cho dualshock 3 về sự ổn định,dễ tính (hầu như kết nối gì cũng dc,giá rẻ),pin trâu dễ sạc dễ thay,linh kiện dễ thay dễ sữa,analog mua cục gù chụp có gai là khắc phục thôi

shinchao Guest
    Thích ps4 nhưng ko thích cần analog đối xứng ngu ngốc của em, cái này xbox one thiết kế quá tốt, với tay mình to cần tay xbox one thấy đã hơn