Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    medi Guest
    Trích dẫn Gửi bởi quangtuan1502
    Dạo này mềnh cũng có dấu hiệu này. Không biết là do tay hay do máy nữa

Sent from my hand
    Máy ông xịn do tay đấy

Tamkoschpt Guest
    Hôm trc là do quả pin nó bị làm sao mới vậy. Sạc đầy chơi cả ngày không làm sao

Sent from my hand

hlong001 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi sntruong
    Như tiêu đề ạ. Hiện e đang dùng 1 tay zin theo máy và 1 tay Titanfall. Dạo gần đây không hiểu tại sao mà tay cầm của e cứ chơi được 1 lúc thì đèn ở nút home cứ nhấp nháy mất kết nối đến XBox, lúc đầu e tưởng là do cục pin nó yếu đem đi sạc, chơi 1 lúc lại bị. Cú quá e đi mua cục pin Rocket về thử coi sao thì vẫn bị trường hợp như trên mà e bị là cả 2 tay cầm luôn [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG](. Có bro nào bị trường hợp như em không ạ?
    Mình bị đúng quả như này. K rõ nguyên nhân tại sao. Đang đoán là do firmware của máy vì hai tay cùng bị luôn. Tuy nhiên mình nối với dây USB thì chơi vô tư.

Tylerpt Guest
    Trích dẫn Gửi bởi buigiang
    Mình bị đúng quả như này. K rõ nguyên nhân tại sao. Đang đoán là do firmware của máy vì hai tay cùng bị luôn. Tuy nhiên mình nối với dây USB thì chơi vô tư.
    Chuẩn luôn và thật buồn là nó chưa fix được lỗi đó nhé . Chấp nhận sống chung với lũ thôi

Mantran Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuananh ha nam
    Chuẩn luôn và thật buồn là nó chưa fix được lỗi đó nhé . Chấp nhận sống chung với lũ thôi
    Đau khổ quá[IMG]emoj/fb-smiley-face.png[/IMG] Từ hồi up firmware mới thì lăn ra bị. Trước chơi mãi chả sao

michu71 Guest
    =__= mình có cái tay xài pin sạng eneloope, sac 1 lần 7h đầy xài gần cả tháng vẫn bt. Căn bản là ngày chơi cao lắm 1-2h.

daikin Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ItsmeAj
    =__= mình có cái tay xài pin sạng eneloope, sac 1 lần 7h đầy xài gần cả tháng vẫn bt. Căn bản là ngày chơi cao lắm 1-2h.
    Hôm nào phải đầu tư quả enelope mới được. Mình cũng chơi như bác. Thường chỉ 1 hour từ 11 đến 12h đêm thôi

nguyenluyen123 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi buigiang
    Hôm nào phải đầu tư quả enelope mới được. Mình cũng chơi như bác. Thường chỉ 1 hour từ 11 đến 12h đêm thôi
    Em đang xài cặp Camelion 2700 mAh. Khá ngon trai đó Anh.

gaukhunglong Guest
    Trích dẫn Gửi bởi wadevo127
    Em đang xài cặp Camelion 2700 mAh. Khá ngon trai đó Anh.
    khoảng 5 năm nó sẽ bị chai, sạc đầy thì xài đc khoảng 2h là hết =))

JulissaEck Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ItsmeAj
    khoảng 5 năm nó sẽ bị chai, sạc đầy thì xài đc khoảng 2h là hết =))
    Lúc đó mua cặp mới! cặp bị chai nhét dô ô tô chạy pin Anh ơi! )))))))))))))