Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    thegioibang Guest

[Xbox One] Ổ Bluray Xbox One bị lỗi ?

Theo như vài report từ ign và chính từ ign.com thì ổ Bluray Xbox One hoạt động không ổn, vừa cho đĩa vào là có âm thanh kẹt kẹt nghe phát mệt như trong clip dưới đây, hiện chưa thấy phản hồi từ Microsoft cho lỗi này cũng như tỉ lệ % dính lỗi.

Trong forum có quoc le với ku fam domino có máy rồi thì report phát xem máy có bị dính lỗi ổ bluray không ?

http://www.ign.com/videos/2013/11/22/xbox-ones-scary-disc-drive-problem

36hoangcau Guest
    hình như còn lỗi này nữa

hatrang1995 Guest
    Máy chạy bt thôi anh AJ. Qua từ lúc mua về xài từ 9h sáng tới khoảng 11h tối, vừa game, vừa chat, rồi Live TV, Twitch TV [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] . Xài máy mát vđ, ko có nóng như 360.

RoseannaMc Guest
    Trích dẫn Gửi bởi xfamx dom3nat0r
    Máy chạy bt thôi anh AJ. Qua từ lúc mua về xài từ 9h sáng tới khoảng 11h tối, vừa game, vừa chat, rồi Live TV, Twitch TV [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] . Xài máy mát vđ, ko có nóng như 360.
    chắc bị số ít, chờ xem tỉ lệ error mới vào là bn :3

thuthao813 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi xfamx dom3nat0r
    nghe thích quá bác ơi [IMG]emoj/fb-xheart.png[/IMG] hôm nào làm cái rì viu cho ae xem cho đỡ khát đi bác ;[IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]

seodinhphong Guest
    chắc có máy bị máy không

cunghait Guest
    Trích dẫn Gửi bởi buffer
    nghe thích quá bác ơi [IMG]emoj/fb-xheart.png[/IMG] hôm nào làm cái rì viu cho ae xem cho đỡ khát đi bác ;[IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]
    Mình ko phải là pro reviewer nên ko dám viết review. Nếu thích thì vào topic Hand-On của mình đây:
    http://***********/threads/hand-on-xbox-one.12980/

AnhKhoa Guest
    X1 chạy đến năm 2020 chắc ko bị RROD luôn , quá mát với kiểu thiết kế ^^

HotArchives Guest
    lỗi màn hình xanh

aukid412 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuanhy
    hình như còn lỗi này nữa
    UPDATE: I managed to fix this =) I use the Xbox One “Emergency Offline Update” (which for some reason Microsoft took down from their website) and it has fixed my console and its now working fine.