Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    hvu45678 Guest

XBox 360 E 500GB có hack LT 3.0 được không ạ ??

Delazarlow Guest
    ủa, sao mình tưởng h xbox E thì cái nào cũng hack LT đc nhưng là LTU chứ nhỉ. tác dụng cũng như LT3.0 nhưng là dùng cho Xbox E. Hóng các chuyên gia vào giải thích [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

thapchidao Guest
    hệ máy mới hiện giờ là winchester chưa jtag được (trên mạng có video boot jtag cho winchest nhưng ko biết thực hư ntn, và flash firmware cho ổ đĩa cũng ko đc luôn chưa có cách exploit

ConradHorn Guest
    Trích dẫn Gửi bởi beeno92
    hệ máy mới hiện giờ là winchester chưa jtag được (trên mạng có video boot jtag cho winchest nhưng ko biết thực hư ntn, và flash firmware cho ổ đĩa cũng ko đc luôn chưa có cách exploit
    h đã hack dc chua bac oi?

mewxu Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Clover
    h đã hack dc chua bac oi?
    hack ko dc bác clover ơi, đời này đời cuối rồi, thường đời cuối của máy game ko hack được, vì nghiên cứu sản xuất chip ra bán doanh thu ko được bao nhiêu lại mất công nghiên cứu.

huubacdo Guest
    rồi thế là buồn cho 1 sinh viên nghèo [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG](...Bán lại chắc cũng chả ai mua

evashopping Guest
    mua game digital chơi thôi - 400k 3 game gì đó - thêm 750k live 12 tháng nữa cũng rẻ mà lại online ngon lành

phuoc_phuoc5 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi beeno92
    hack ko dc bác clover ơi, đời này đời cuối rồi, thường đời cuối của máy game ko hack được, vì nghiên cứu sản xuất chip ra bán doanh thu ko được bao nhiêu lại mất công nghiên cứu.
    nếu lấy DVD đã hack của máy Slim E cắm sang con đời mới được không nhỉ ?

FMUAdam17 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dellusa
    nếu lấy DVD đã hack của máy Slim E cắm sang con đời mới được không nhỉ ?
    ko.

yeubongda1102 Guest
    Main winchester thì thôi chịu! Bán lại cho cái shop đi! 3m2 đến 3m5. Rồi lấy tiền đó mà mua con X360 jasper 2 là ok rồi! Còn k thì để dành hốt X1. 6M5