Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    thienan Guest

dichvutonghop Guest
    Lỗi này phải bị 2 tuần nay rồi, gg ra cũng chả thấy, toàn mấy bài cũ từ 2015 đổ về trước, và mấy cách fix đấy là ko có dùng được. Cũng chả biết fix lỗi này như nào, mù mờ thông tin quá. Forums thì ngày càng vắng tanh.

truyenthongbaoson Guest
    mạng viettel là bị.

DustinKahn Guest
    Trích dẫn Gửi bởi yagami xx raito
    Mạng Viettel là bị.
    "Thông đường" rồi...

tranthinguyen1093 Guest
    mình thấy từ khi xbox 360 thông báo khai tử là 1 loạt người bị cái này và chưa có lời giải đáp [IMG]emoj/pacman.png[/IMG]

thegioibang Guest
    Trích dẫn Gửi bởi E567fdy
    Mình thấy từ khi Xbox 360 "nói lời chia tay" là hàng loạt người bị cái này và chưa có lời giải đáp.
    Các bạn có thể xem như một “dead before dawn”, sau 3 năm Microsoft phát hành Xbox One.

GeoffreyPa Guest
    mình cũng mới bị đây luôn, sau khi vài thời gian ko chơi mở lại thì không connect Live dc,làm tưởng bị ban Live [IMG]emoj/fb_terrified-with-fear.png[/IMG], thử reset , xoá cache, tắt mở router vẫn ko ok [IMG]emoj/fb_cry.png[/IMG]

quynhanh159 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi superboobeo
    mình cũng mới bị đây luôn, sau khi vài thời gian ko chơi mở lại thì không connect Live dc,làm tưởng bị ban Live [IMG]emoj/fb_terrified-with-fear.png[/IMG], thử reset , xoá cache, tắt mở router vẫn ko ok [IMG]emoj/fb_cry.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi superboobeo
    mình dùng fpt lúc trước set lại ip thì được nhưng chơi được 3-4 ngày lại bị tới nay đã bị 5-6 tuần rồi

vipthuhuongictu Guest
    Hiện tại thì xbox 360 đã bắt update lên....Up len rồi thì vô XBLive lại như bình thường ạ

AshtonAllm Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Lequocloc1997
    Hiện tại thì xbox 360 đã bắt update lên....Up len rồi thì vô XBLive lại như bình thường ạ
    Update như nào vậy bác chỉ e đc k ??