Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    fire_diamond1987 Guest
    Con 360 xkey của mình cũng bị lỗi này, vì đang chơi xbox one nên cũng không để ý fix lỗi lắm, để bây giờ mở lên coi xem, nếu fix được sẽ chỉ bạn cách. Cái này ko phải do dùng viettel đâu bạn ạ, mình dùng fpt mà vẫn bị như thường.

seolopmam Guest
    lỗi này chỉnh ko đc, open port chỉnh lại dhcp hay ip tĩnh hoặc đổi router vẫn ko đc, tự nó hết, trước mình xài viettel lẫn fpt chung router đổi đường truyền qua lại chỉnh vẫn ko đc, đã vào được khoảng tháng trước. Nếu đang ở dashboard dưới 17502, update ko đc báo lỗi đó thì tải firmware mới về update qua usb rồi vào thử.

saogacon89 Guest
    mình mới tìm thấy trang này không biết có đúng ko http://tingamevtc.com/.../microsoft-ngat-ket-noi-mang.../

fpicseo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi superboobeo
    mình mới tìm thấy trang này không biết có đúng ko http://tingamevtc.com/.../microsoft-ngat-ket-noi-mang.../
    Chắc ko phải đâu mình cũng bị ko kết nối live khoảng nửa tháng sau lại kết nối được cách đây vài bữa xbox 360 lại ko kết nối được để 2 ngày lại kết nối được ko hiểu tại sao cùng mạng mà xbox 1 xài wifi thì vẫn vô được

Georgetta1 Guest
    mình cũng bị lỗi này, không biết tình hình thế nào

mphana Guest
    Cho mình hỏi luôn có phải đây là đợt ban ko?

vipthuhuongictu Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoadn
    Con 360 Xkey của mình cũng bị lỗi này, vì đang chơi Xbox One nên cũng không để ý, bây giờ mở lên xem, nếu được sẽ chỉ bạn cách fix. Cái này ko phải do dùng Viettel đâu bạn ạ, mình dùng FPT mà vẫn bị như thường.
    Microsoft tuyên bố, tất cả các khách hàng nên biết rằng vi phạm bản quyền là điều trái với luật pháp, việc chỉnh sửa Xbox 360 (X360Key) để chơi đĩa copy (LT3) đã vi phạm điều khoản sử dụng Xbox Live.

LeliaGarra Guest
    nói chug là coi như ko vào được xbox live nữa nhé !

với lại xbox360 giờ cũng hết game rồi , anh em nào LT thì hack jtag vọc vach máy cho sướng [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

minhhai1307 Guest
    đã bác nào vào dc xbox live chưa ạ? máy em cũng bị giờ vẫn chưa vào dc