Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    hong nt Guest
    Uhm chính nó. Nó tên là Huy. Mình từng chơi chung group vơi nó nên mình biết nó thế nào. Cảnh báo mọi người biết về những chiếc máy cũ nó bán lại.

Sent from my SM-N920V using Tapatalk

crefsativeda Guest
    Đi nghe lời sửu nhi làm lol gì [IMG]emoj/pacman.png[/IMG]. 30t đầu mà nói chuyện như con nít. Ai cũng chơi game lậu thôi và mình cũng ko ngoại lệ. Dựa vào gì mà bác bảo banned máy. Kiếm khắp cái Xbox xem ai bị banned vì mua game lậu rồi nào
    Máy mình bán xưa giờ chẳng ai phàn nàn gì nhé còn nếu sửu nhi mà bảo banned thì mình có trò chơi nhỏ thế này. Làm bản giao kèo và sửu nhi giữ máy trong 12 tháng mua game thoải mái. Nếu nó bị banned thì mình chịu đền 10 cái máy còn ko bị banned xbox live thì gửi trả lại mình 10 cái khác nhé

CallumNeal Guest
    Hiện giờ trong xboxvn thì willy quá nổi tiếng rồi nên ai cũng cạch mặt ra. Bác vào chat group thì sẽ biết độ tâm thần của willy ra sao
    Gửi lời chào thân ái và quyết thắng

RefugioY67 Guest
    ffstonervn luon don chao cac bac . Hay tham gia ffstoner de duoc trai nhiem cam giac uc che xen lan kich tinh ma admin ffstoner da tao ra . 1 club dong du ae luon vui la chinh khong bao gio co chuyen cai nhau . tham chi club con co ca 1 fan page 5k like tren fb neu khong tin bac co the len fb tim kiem . lun lun co nhung pha bong ko tuong ma chi suu nhi ms lam dc . vi nen em khuyen bac hay tham gia club cua chung em . club khong co gi nhieu ngoai cac suu nhi . dien hinh la Tre trau hiep khach ( tan nguyen ) va ram tac ( thach nguyen ) ho la nhung tai nang tren san co . hon het club em con co hang bing boong . ak nham` hung` bingbooong . em ho cua hang bingboong vs skrill cua falcao luon biet danh lac huong doi thu cho doi nha ghi ban . Ns den day cung hieu? . Chac bac chua dc dien. kien' HLV hang dau` the gioi phai khong nao` / Vang do chinh la MourinhoVN . Bac tu hoi? tai sao mou lai co chu vn o dang sua u* . tat ca la do duyen so ma khong phai club nao cung co dc . do chinh la su duc ket tu tinh than doan ket cua club em . Club khong giau co nhung van moi` dc mourinho ve thi bac tu hieu ? . Tham chi mou con dan them ng ban than tu hoi` be dong chinh la skibore ( hiep. pho` ) em trai nge si hiep ga noi? danh khap vn . vay la chu? thead da du hieu su cach mang cua bong da VN r con` gi nua . con` k mau tham gia ffsotoner . club Vn than thien nhat the gioi . Bac da~ nghe tin Ha` lan dong' cua? 19 nha tu roi phai khong . Vay bac hay tham gia ffstoner . vi `1 the gioi khong co toi pham . QUYET THANG !!!!!!

hongson1992 Guest
    quen con mie no mat . Cap nhat link fb cua doi bong ' https://www.facebook.com/eothichngoan/

phamthanh97 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tatsuya619
    Đi nghe lời sửu nhi làm lol gì [IMG]emoj/pacman.png[/IMG]. 30t đầu mà nói chuyện như con nít. Ai cũng chơi game lậu thôi và mình cũng ko ngoại lệ. Dựa vào gì mà bác bảo banned máy. Kiếm khắp cái Xbox xem ai bị banned vì mua game lậu rồi nào
    Máy mình bán xưa giờ chẳng ai phàn nàn gì nhé còn nếu sửu nhi mà bảo banned thì mình có trò chơi nhỏ thế này. Làm bản giao kèo và sửu nhi giữ máy trong 12 tháng mua game thoải mái. Nếu nó bị banned thì mình chịu đền 10 cái máy còn ko bị banned xbox live thì gửi trả lại mình 10 cái khác nhé
    Thằng cha mày là sửu nhi ngày xưa tao rõ nó nhiều rồi lát tao lên banned nick mày trong này luôn nè. Mày cỡ nào mà đòi cạch với tao hả cóc ghẻ?

blackcatcn Guest
    Cóc ghẻ mà đòi cạch mặt bố thì chỉ có chết thôi con cóc ghẻ lol

TeshaChaff Guest
    tatsuya619 cung nam trong club cua chung toi . Anh willy cung rat than thien . Ae minh cung da fifa nhe anh willy . k nen gay them hiem kich . Chung ta la 1 gia dinh . Stoner ket noi tat ca moi nguoi vang thua quy vi va cac ban . Chung toi la nhung con nguoi rat than thien . chung ta co the ket noi tat ca moi nguoi . Em xin loi anh willy va anh huy vi da chen ngang . Nhung e muon 1 the gioi khong co thu` han` . vi the em xin cham dut cuoc tro` chuyen tai day . Vang thua qui vi va cac ban . tat ca chi la do hiem khich dan den hieu lam ma thoi . neu qui vi sang suot thi hay nen nghe theo tui . 1 the gioi can hoa binh . vi the em xin phep 2 gai' cho em duoc giang hoa` 2 ben . Vang thua qui vi . tat ca chi la hiem khich . vi the mong qui vi va cac ban khong hoang mang truoc nhung cmt hiem` khich cua ca 2 ben . xn chan thanh cam on

seluoncocach Guest
    Không chơi với thằng đẳng cấp cẩu xực huy ... nguyên nhóm Phi, đăng, kutun và bảo không chơi với thằng mất dạy huy

tuongts Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ufoadmin
    tatsuya619 cung nam trong club cua chung toi . Anh willy cung rat than thien . Ae minh cung da fifa nhe anh willy . k nen gay them hiem kich . Chung ta la 1 gia dinh . Stoner ket noi tat ca moi nguoi vang thua quy vi va cac ban . Chung toi la nhung con nguoi rat than thien . chung ta co the ket noi tat ca moi nguoi . Em xin loi anh willy va anh huy vi da chen ngang . Nhung e muon 1 the gioi khong co thu` han` 2 anh ak` . vi the em xin cham dut cuoc tro` chuyen tai day . Vang thua qui vi va cac ban . tat ca chi la do hiem khich dan den hieu lam ma thoi . neu qui vi sang suot thi hay nen nghe theo tui . 1 the gioi can hoa binh . vi the em xin phep anh willy va anh huy cho em duoc giang hoa` 2 ben . Vang thua qui vi . tat ca chi la hiem khich . vi the mong qui vi va cac ban khong hoang mang truoc nhung cmt hiem` khich cua ca 2 ben . xn chan thanh cam on
    Gặp ngoài đời đập chết nó chứ ở đó mà thân thiện nổi gì. Người ko chơi với loài cóc nhé