Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    dksupport Guest

AnyaMaclur Guest
    mấy ngày nay không có thời gian chơi , cần download thêm gì không bác

TJacobs Guest
    Đang tính vài bữa nữa mua đĩa
    Gametag: JeffVn

DamienBevi Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Ân Vũ ( DustyAphid )
    Anh em nào chơi GTA V online thì add gametag mình chơi chung cho vui nha ^^
    GameTag: DustyAphid1542
    đĩa 1 là offline còn đĩa 2 là online à , phải không thớt
    ae làm crew đi thông bọn nc ngoài cho vui

StephanBor Guest
    Trích dẫn Gửi bởi duy khang
    đĩa 1 là offline còn đĩa 2 là online à , phải không thớt
    ae làm crew đi thông bọn nc ngoài cho vui
    Đĩa 1 để cài , đĩa 2 để chơi (nghĩ là có cả 2 đĩa mới chơi dc/ hoặc tải phần cài trên mạng cũng dc) . Crew thì có crew Xbvn rồi đấy . Đang đợi Spring update , khi ra bản update này thì sẽ có cướp ngân hàng , lúc đó thì bu lên vui ;[IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]

Rodneymymn Guest
    Trích dẫn Gửi bởi neiT720
    Đĩa 1 để cài , đĩa 2 để chơi (nghĩ là có cả 2 đĩa mới chơi dc/ hoặc tải phần cài trên mạng cũng dc) . Crew thì có crew Xbvn rồi đấy . Đang đợi Spring update , khi ra bản update này thì sẽ có cướp ngân hàng , lúc đó thì bu lên vui ;[IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]
    tks bác, mới mua về cũng chưa có xem kĩ lắm , đĩa 2 bao gồm onl vs off luôn à

CarsonMoll Guest
    Trích dẫn Gửi bởi duy khang
    tks bác, mới mua về cũng chưa có xem kĩ lắm , đĩa 2 bao gồm onl vs off luôn à
    ĐÚng rồi

tinhdauthiennhien Guest
    ĐÚng rồi
    Mục multi có luyện level gì ko GHE, level thấp vào ko biết có thiệt thòi ko đây .

LeliaGarra Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Xbox My Love
    Mục multi có luyện level gì ko GHE, level thấp vào ko biết có thiệt thòi ko đây .
    Chả có luyện cấp gì , chỉ có là ráng làm mission hoặc đua xe bắn súng gì đấy (tất nhiên phải đứng nhất mới nhiều điểm) . Nói đúng hơn là tự luyện cấp ko dc mà phải có nhiều người giúp .

SelinaJans Guest
    Chả có luyện cấp gì , chỉ có là ráng làm mission hoặc đua xe bắn súng gì đấy (tất nhiên phải đứng nhất mới nhiều điểm) . Nói đúng hơn là tự luyện cấp ko dc mà phải có nhiều người giúp .
    Mà nghe nói cái bản update ngân hàng gì đấy được gần nửa năm rồi mà vẫn chưa thấy à @@