Sáng nay vội đưa con vào trường mà mình làm rơi cả cái Ốp lưng iphone 6s đấy ạ, cũng không phải là mình dậy muộn quá đâu, mà là nhiều việc quá. Xong đến lúc chuẩn bị đến giờ đi thì trời lại đổ mưa to chứ, mưa to lắm luôn ấy ạ thế là đường bị ngập, đã thế đến nơi thì các xe ô tô của các bạn đi xe đón đưa đông nữa, thế là tắc cả một đoạn đường. Mình biết là rơi cái ốp lưng samsung rùi mà không thể làm gì được cả.

Đành nhìn cái ốp lưng iphone 5nằm chỏng chơ ở ngoài đường, lát nữa quay ra mà còn thì lấy không thì thui đành chịu mất cả. Giờ mình mà xuống nhặt nó là con mình bị ướt hết, vì hai mẹ con dùng chung một cái áo mưa mà. Hơn nữa là mình không thể để mình con ngồi trên xe máy để chạy ra lấy cái ốp lưng samsung được đâu, làm như thế không an toàn chút nào, nhỡ mà con ngã thì biết làm sao được đây.

Mà không biết là để kiểu gì mà lại rơi được cái ốp viền iphone 5smới tài chứ, đã cài vào cái xe rùi mà, thế nào va vào nó lại bị rơi ra. Đang đứng giữa dòng xe như thế, làm gì có chỗ nào để đỗ đâu, các xe ô tô đỗ kín hết, mình phải len vào giữa mới vào trường được đấy. Chứ nhìn thấy cái ốp lưng samsung của mình nằm giữa đường ai chẳng muốn lấy, nhưng mà con còn quan trọng hơn cần phải ưu tiên trước, không thể để con đấy mà chạy ra được, lại đúng hôm trời mưa to nữa chứ, số khổ ghê cơ.