Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 62
    tungnc273 Guest

[GTA Online] Báo danh XBVN Crew

Như title đã nêu, mình lập topic này để anh em XVN và các bạn trong crew XBVN tiện sinh hoạt tập thể , không gây nhốn nháo cho các topic khác . Hiện tại crew đang để open (not only invite) , nên các bạn báo danh chỉ việc vào crew tại địa chỉ XBVNvà vào crew thôi, mình sẽ confirm . Với tiêu chí vui chơi lành mạnh và thư giản 'XVN Same same but better' .
    Danh sách thành viên chính của XBVN hiện tại gồm có (ko bao gồm các bạn tham gia các crew khác nhưng vẫn join XBVN và các bạn không rõ danh tính) :

1. Socialclub : dhtoner --------------- Gametag: DHT6789 ---------------------------Tên : Trường​2. Socialclub : hoangton - ----------- Gametag: MrToN VN ---------- ---------------Tên : Tôn​3. Socialclub : neiT360 - ------------- Gametag: Warlord GHE ----------------------Tên : Phúc​4. Socialclub : Leequan2009 -------- Gametag: leequan007 ---------- - - - - - - - - -Tên : Quân​5. Socialclub : Michael8488 --------- Gametag: Michael8488 ----------- - - - - - - - Tên : Hoàng​6. Socialclub : NguyenHung131114 -Gametag: Nguyen Bao Hung----- - - - - - - - -Tên : Hưng​7. Socialclub : G0nD4r - - - ----------Gametag: want sOmE mOrE----- - - - - - - - Tên : Duy​8. Socialclub : TieuGia- - - ----- -----Gametag: VIETNAM FARMER--- - - - - - - - Tên : Hải​9. Socialclub : Clark_Kentxz- - - ----Gametag: ZzClarkkentzZ----------- - - - - - - -Tên : Hiệp​10. Socialclub : AidedJoker- - - ------Gametag: AidedJoker-------------- - - - - - - - Tên : Khánh​11. Socialclub : taoaccfacebook- - - -Gametag:Gao Ranger2----------------- -------Tên : Trung​11. Socialclub : quockhanh94- --- - -Gametag:Krugerz----------------- -------------Tên : Khanh​11. Socialclub : hyperionr- - - -------Gametag:hyperionr----------------- -----------Tên : Thi​​Các bạn có tên trong danh sách, nhưng chưa rõ danh tính vui lòng cập nhật lại thông tin để mình bỗ xung nhé . Các bạn khác báo danh, vui lòng ghi rõ đầy đủ 3 thông tin ở trên để anh em chơi game dễ xưng hô và liên lạc .
    P/S: Một số bạn test xbox live bị lỗi NAT vui lòng port forward trước khi join party nhé, tránh ảnh hưởng mọi người đang chơi . Nếu không rõ có thể inbox cho mình tại xvn hoặc yh:chuberong131114 mình sẽ giúp

trangvanthao Guest
    một số khoảnh khắc trong game của Crew ;[IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]

Mr Hưng - người lập Crew (xe thì của mình [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG])

[SPOILER][/SPOILER]

Mr Tôn

[SPOILER][/SPOILER]

đây là mình DHT6789 đang tự sướng với e gái thì có thằng biến thái mò đến chuẩn bị sờ mông e gái đó, thằng biến thái đó là Warlord GHE - tự Phúc ghẻ [IMG]emoj/rofl.gif[/IMG](sr bạn Phúc nhé)

[SPOILER][/SPOILER]

đã thế lại còn rủ rê ông Tôn đi quấy rối những e gái khác sau khi cả 2 đều ngáo đá )

[SPOILER][/SPOILER]

xong rồi bị mình lôi ra tàu lượn siêu tốc ném 2 thằng từ trên cao xuống thế này cái tội phá đám party ng ta [IMG]emoj/fb-purple-devil.png[/IMG]

[SPOILER][/SPOILER]

[SPOILER][/SPOILER]
    bị ném trên cao xuống mình còn phạt 2 thằng đứng chào cờ 8 tiếng đồng hồ mới tha [IMG]emoj/fb-purple-devil.png[/IMG]

[SPOILER][/SPOILER]
    Mr Tôn nhảy dù, nhảy lần đầu chưa kịp bung dù thì đập đầu vào lan can chết tươi làm phải bay lên nhảy lại lần 2 mới chụp đc [IMG]emoj/rofl.gif[/IMG]

[SPOILER][/SPOILER]

[SPOILER][/SPOILER]mấy bác để ý cái nhà cao cao bên góc phải tấm ảnh, nhà của e ở tầng cao nhất trong tòa nhà đó đó , view cực đẹp nhé [IMG]emoj/fb_tounge.png[/IMG]

[SPOILER][/SPOILER]còn 1 số ảnh rất đẹp của mấy người kia chụp nữa [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

betterlife Guest
    Chán quá mấy hôm trước bị mất nhân vật, giờ mới lên đến rank 10 [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]
    Hôm nay không ở nhà để chơi được, vật quá [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG](

CristinaMi Guest
    Hưng [IMG]emoj/rofl.gif[/IMG]

ilamdep Guest
    Biệt đội hổ báo như con cáo đây

[SPOILER]

[/SPOILER]
    P/S; Đồng chí Phúc thôi ngay những trang phục mang tính biến thái và khêu gợi [IMG]emoj/rofl.gif[/IMG][IMG]emoj/rofl.gif[/IMG][IMG]emoj/rofl.gif[/IMG]

Tidus86 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoangton110
    Hưng [IMG]emoj/rofl.gif[/IMG]
    Uầy, có con thả rông luôn kìa )

ShaynaD13 Guest
    Đã có 1 bài guid hướng dẫn open NAT như đã chém với anh em . Hoàng xem có bị dính ko thì fix, rãnh rỗi đá fifa14 cho vui [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]d

Sobotapug Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Bao Hung
    Đã có 1 bài guid hướng dẫn open NAT như đã chém với anh em . Hoàng xem có bị dính ko thì fix, rãnh rỗi đá fifa14 cho vui [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]d
    Để chiều tối về mình lôi máy ra nghịch ngợm tí

lechi217 Guest
    Bác Hưng thêm em nựa Social clb: G0nD4r
    Gamertag: want sOmE mOrE
    Tên: Duy

myphamchatluong Guest
    Trích dẫn Gửi bởi G0nD4r
    Bác Hưng thêm em nựa Social clb: G0nD4r
    Gamertag: want sOmE mOrE
    Tên: Duy
    Đã update bồ vào danh sách , hôm nay crew xbvn đông bá cháy :woot