Kết quả 1 đến 2 của 2
    datlinh1989 Guest

mọi người cho em hỏi về việc Ban máy

các anh chị có giải thích cho em biết là khi em lập tài khoản trên xbox live và sử dung, em chưa nạp gold nên mới chỉ là silver, việc em sử dụng internet nhưng không chơi game mà trong đợt ban tới thì máy em có bị ban không . máy em là 360 slim hack lt3,em hỏi thêm là em dùng wifi kết nối internet nhưng e k biết ngắt kết nối như thế nào, [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

SanfordR12 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi balthier
    các anh chị có giải thích cho em biết là khi em lập tài khoản trên xbox live và sử dung, em chưa nạp gold nên mới chỉ là silver, việc em sử dụng internet nhưng không chơi game mà trong đợt ban tới thì máy em có bị ban không . máy em là 360 slim hack lt3,em hỏi thêm là em dùng wifi kết nối internet nhưng e k biết ngắt kết nối như thế nào, [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]
    Vào Network settings , chọn tới kết nối wifi bạn đang dùng, bấm nút Y . Nếu có điều kiện thì cứ bật máy thì cứ live, tk silver cũng được . Khi có đợt sóng gió nào thì chịu khó ngắt kết nối, chơi off 1 thời gian , sóng gió qua rồi thì tiếp tục live tiếp