Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    AshtonAllm Guest

Xbox e lt3 và xbox live gold với đôi điều thắc mắc

Mình có đọc 1 số bài stick trên diễn đàn để lượm lặt kiến thức về xbox 360 rồi, mình thì đang dự định mua 1 cái và có thể sẽ chọn xbox lt3 vì nge nói nó onl đc thoải mái, chỉ cần ko chơi game leak trước ngày phát hành, xài đĩa burn full ..v..v
    Ban đầu mình tưởng chỉ cần xbox live lt3 + dây mạng là chơi onl bất cứ game nào đc, ai dè ms tìm hiểu thêm thì bik là cần có thẻ xbox live gold gì đó ~.~, z có nghĩa là cần xbox live gold mới có thể chơi onl đc các trò như bf4,gta 5,cod ghost online đc phải hok? mình thấy dragonshop bên 5s bán cái thẻ gold rất rẻ 50k 1 tháng 150k 3 tháng có an toàn ko, sao nó rẻ hơn mấy shop khác nhìu z ??
    Và cái xbox e hack ổ đĩa + kinect bên halo shop có phải là hack lt3 ko ? fw nó chuẩn chưa ? onl có dễ bị phát hiện ko ??
    Đó là vài điều mà e thắc mắc mấy bữa nay xin nhờ mấy a giúp e phát [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

KristenBeh Guest
    Halo bán xbox e hack ổ đĩa là LT3.0 đó bạn, online ok. Nhưng nếu thấy giá máy mới cao thì bạn có thể tham khảo hàng chất giá mềm tại đây http://***********/threads/xbox-360-slim-gia-tot-nhat-chi-co-o-day.10805/

thanducha Guest
    xbox lt3 date gần nhất giá khoảng nhiu bác ???

DarrelX39 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ThịnhQTP
    xbox lt3 date gần nhất giá khoảng nhiu bác ???
    dash gần nhất có thể hack LT3.0 là tháng 7-2011 trở về trước !

Georgetta1 Guest
    May e mua o halo date thang 7/2013 la lt3.0 luon

sent from my iphone 5s

MirandaLaf Guest
    Bây giờ máy xbox 360 nào hay mới nhất halo đều hack chơi đĩa LT3.0 dc hết

CarlosJose Guest
    còn cái thẻ live 50k có phải làm món hời ko hay là cái bẫy gà ?
    mình cũng thắc mắc cách thức ban máy của M$, như đã nói trên là ko chơi game trước ngày ph, xài đĩa tốt ....,còn ban wave có cách nào biết trước ko? M$ có thông báo lịch ban ko hay chơi bất ngờ lun ? hay có cách nào bik trước đc ban khi nào để đề phòng ko? những thông tin về ban wave nằm ở web nào ???
    câu cúi nữa thui mình đang xài mạng fpt ko biét gói cước gì vì đang xài chung mạng vs ông hàng xóm (nhưng ko phải free 50/50, theo phỏng đoán là mình đang xài gói mega you vì speedtest chỉ 5.4mbps/0.53mbps mà 1 tháng đóng cho bên đó đến 150k), với tốc độ mạng trên chơi live tốt ko?? có giật lag gì ko? server asia có nhìu ng` chơi ko?

SergioSlac Guest
    Hỏi rồi, làm gì còn cái thẻ 50k nưa..

CallumPith Guest
    Trích dẫn Gửi bởi xakutara
    Bây giờ máy xbox 360 nào hay mới nhất halo đều hack chơi đĩa LT3.0 dc hết
    những máy đầu năm 2012 trở về sau đều o hack LT3.0 theo cách thông thường mà phải hack LTU giá tầm 1T5. Còn những máy xbox E 2013 o hack được LT3.0 và Jtag nên Halo mới Hack bằng LTU

Sent from my Nokia Lumia

MalcolmSax Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ThịnhQTP
    còn cái thẻ live 50k có phải làm món hời ko hay là cái bẫy gà ?
    mình cũng thắc mắc cách thức ban máy của M$, như đã nói trên là ko chơi game trước ngày ph, xài đĩa tốt ....,còn ban wave có cách nào biết trước ko? M$ có thông báo lịch ban ko hay chơi bất ngờ lun ? hay có cách nào bik trước đc ban khi nào để đề phòng ko? những thông tin về ban wave nằm ở web nào ???
    câu cúi nữa thui mình đang xài mạng fpt ko biét gói cước gì vì đang xài chung mạng vs ông hàng xóm (nhưng ko phải free 50/50, theo phỏng đoán là mình đang xài gói mega you vì speedtest chỉ 5.4mbps/0.53mbps mà 1 tháng đóng cho bên đó đến 150k), với tốc độ mạng trên chơi live tốt ko?? có giật lag gì ko? server asia có nhìu ng` chơi ko?
    nghe câu M$ thông báo lịch ban ko ? M xem đi xem lại thấy buồn cười qúa =))