Kết quả 1 đến 4 của 4
    seoprovu1 Guest

CẦN TÌM BẠN CHƠI MINECRAFT

Khỏi cần nói nhiều về game này ,đây là game nổi tiếng trên thế giới với số người chơi trên 6 triệu .Game này vừa qua đã có mặt trên xbox live và đã có lượng người download về kỉ lục là trên 2triệu người. Hiện tại mình cần tìm một vài người bạn để cùng chơi game này cho vui .Các bạn nhớ để lại gametag nhé. gametag mình là duyquoc

nabet68 Guest
    mình ko chơi nên mình khuyên bạn thôi [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] ( đừng chửi mình [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]) . Minecraft là 1 game thú vị , tại sao bạn không chơi trên pc ko tốn tiền j` hết còn chơi đc trên mạng online nữa , xbox HÌNH NHƯ chỉ chơi đc single thôi :-? , mình khuyên bạn chơi pc dễ hơn bao h chán chán thì chơi xbox cũng đc [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

nhatlun3030 Guest
    xbox vẫn choi online được bạn , mà chơi trên pc cũng tốn tiền vậy

Dennisnuh Guest
    Trích dẫn Gửi bởi WicKeD_SeX
    mình ko chơi nên mình khuyên bạn thôi [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] ( đừng chửi mình [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]) . Minecraft là 1 game thú vị , tại sao bạn không chơi trên pc ko tốn tiền j` hết còn chơi đc trên mạng online nữa , xbox HÌNH NHƯ chỉ chơi đc single thôi :-? , mình khuyên bạn chơi pc dễ hơn bao h chán chán thì chơi xbox cũng đc [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]
    Xbox có thể chơi spit sreen 4 người nếu bạn có HD cable nhá.
    Nếu bạn thích thì chơi Gametag : Blow Up Monster