Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38
    seo_bds Guest

Tặng Paypal để buy xbox live gold-member

hiện tại mình đã làm đc và thấy ok.máy có xbox từ 2011 và đã lên LT2 do AJ làm cho mịnh
    cũng ham hố cái gọi là live gold nên tìm hiểu rất nhiều cách.cũng thử dùng CC ( credit card ) để thử nhưng không ăn thua,đang buồn thấy có paygate là Paypal nên xin mấy thàng ku em add vô thử. và thật tuyệt là OK. bem thử cái MS point >>>> maxx luôn nhưng không biết mua gì,tầm 3 ngày sau nó xoá MS point chỉ còn GOLD , lên coi cái Policy của nó thì mới hiểu là khi mua GOLD thì ko thể refund chỉ có MS point bị refund.chơi đến giữa 2012 thì hết GOLD lúc này công việc cũng cả đống.không có time thử lại,sau 3 tháng kể từ khi hết GOLD thì mình xoá thử cái PP đã add và thay = cái khác, và thật tuyệt lại ngon ơ,
    hiện tại mình sẽ tăng cho ACE 10 PP để add vào. PP mình check cẩn thận nên chỉ có SURE chứ ko có NOT SURE. chỉ tặng cho 10 AE.cho mình cái mail sẽ send vào cho anh em dùng,mình check cẩn thận nên 3 ngày sau mới dùng đc tránh bị SUPPEND PP.
    nếu topic trên của mình vi phạm hay vấp phải NỘI QUI GÌ THÌ MOD THÔNG BẠO

Chiến Chăm Chỉ Guest
    maianhtuan305@gmail.com
    cảm ơn bạn trước [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

ValarieQua Guest
    Cho mình xin một acc nha. Cảm ơn bạn trước
    pray1vn@gmail.com

dungwinline Guest
    cho mình 1 phát nhẹ Thank bạn
    choyxongyong15@yahoo.com

xuanninh164 Guest
    nhock_koan@yahoo.com

nguyenquyhuong Guest
    Thank bạn nha !
    Secretcom2@gmail.com

jaybee Guest
    thanks bạn trước
    tuanthai8999@gmail.com

cake1990 Guest
    nghe thì có vẻ hấp dẫn, nhưng sau 5 năm dùng xbox live thì nguyên tắc rút ra đc là với Microsoft thì đừng nên dùng cái gì khác ngoài redeem code hoặc dùng cc chính thức vào account của mình.

trò này làm nhiều thì rồi microsoft cũng phát hiện ra và những acc liên quan sẽ bị banned hết.

cái này là cảnh báo, ai tin cũng đc, không tin cũng ko sao, có điều đến lúc acc bị gì thì ngậm bồ hòn làm ngọt vậy. Đừng kêu than vì đã báo trước rồi.

Svenon Guest
    mình 1 slot nhé unpluggedboy0511@gmail.com thanks [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

thanhlydongden02 Guest
    Nghe vừa sợ vừa thích hihi,mình thích chiến live quá,mà chỉ dc có 6 tháng(3 tháng free từ máy và mua them cái code 3 tháng),có thì send mình với nha,để an toàn choi acc tạo mới là ok ^^
    Deptrailavay@gmail.com
    P/S: hướng dẫn làm cái paypal lun nhá,gà chả xài bao giờ cài thanh toán đó!