Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 190
    TeresaB015 Guest

[Xbox Live BANNED 2012] Here again! Halo 4 làm ban máy + account !!!

Có lẽ như việc Halo 4 leak trước 1 tháng đã lôi kéo sự quan tâm đặc biệt của Microsoft, không biết lần này Microsoft đã phát hiện ra firmware LT+3.0 hay chỉ thấy cứ chơi Halo 4 trước ngày phát hành là ban cả máy lẫn account !?

Report này gửi từ 1 member của Xbox360iso.com, vì vậy nếu ai đang có ý định nhấm nhá Halo 4 tại thời điểm này thì coi chừng, hoặc chờ đến khi Halo 4 chính thức phát hành ( 6/11/2012 ) hoặc chơi rồi thì offline đến ngày phát hành chính thức hẵng vào Xbox live lại.

Và có vẻ như lần này sẽ kéo theo 1 đợt ban diện rộng trên toàn Xbox live, anh em chơi máy hack + đĩa copy cũng nên cẩn thận, không ai biết chuyện gì sẽ xảy ra. Đến lúc bị ban thì cũng nên nhớ là đã có topic này cảnh báo rồi nhé.

Mình là mình đã rút dây mạng ra từ tối qua rồi, an toàn vẫn hơn. Tạm thời offline xem tin tức thế nào cả đã rồi tính sau.

[IMG]data/attachments/0/2-9128af0db0c445933edf4c0154f8903d.jpg[/IMG]

bebanve Guest
    Chỉ tại cái thằng leak game [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG] Đống game hay đã chơi hết đâu mà leak cái nầy ra [IMG]emoj/fb-unamused.png[/IMG]

muanoithatcucom Guest
    Tạm thời off chơi cho hết 1 nùi game vậy[IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

yeuyeu90 Guest
    ai đang chơi halo 4 mới ko nên lên live hả?mình định lên live down bản DLC của pes 13,như thế này sao down dc nhỉ

BarrackHox Guest
    :-ss tạm thời rút mạng ra ngóng tình hình ntn vậy :-ss

CharlesSn Guest
    Nhiều khả năng là có đợt BAN, vì lần này game bị leak quá sớm, nên M$ sẽ trút giận lên những ai chơi game leak :|

batbai Guest
    Nghe ớn lạnh hết cả người . Thôi đằng nào cũng chờ thêm gần 1 tháng thôi cũng được . Đã chờ gần 2 năm cho Halo 4 mà không lẽ không chờ thêm được 1 tháng .

SheltonCam Guest
    mà ko đụng tới halo 4 thì sao nhỉ ? vẫn ff bình thường phải ko

RefugiaMil Guest
    Trích dẫn Gửi bởi quocviet0908
    Nghe ớn lạnh hết cả người . Thôi đằng nào cũng chờ thêm gần 1 tháng thôi cũng được . Đã chờ gần 2 năm cho Halo 4 mà không lẽ không chờ thêm được 1 tháng .
    chờ ghê vậy hả ku

quataovang Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kronnyx
    chờ ghê vậy hả ku
    Ai đây, ông đó hả Vương?