Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    buivanquang.ltv Guest

Lập hội đá PES 2012 online

Anh em bạn bè gần xa có ai hay đá PES 2012 online Xbox live thì xin mời để lại game tag của mình lại để mình giao luu tau dồi kinh nghiệm chinh chiến nhé. Hoặc Add game tag của mình vào friend liste nhé: NGUOI XA LA.

Hiện nay mình đã creat comunity *********** để mọi người dễ contact với nhau và giao lưu nhé. Hy vọng mọi người ủng hộ

Mình tổng hợp các gametag mà các anh em gần xa để lại để mọi người có thể add friend vào đá online với nhau, những người đến sau có thể add một cách dễ dàng.

Frankieb0y1994

RespectedWilly

anta305

VespineBarrel

okharonvietnam

dizzisgood

zuaaaa

giangnt Guest
    Lên nào !!!
    Frankieb0y1994

BrentA281 Guest
    %||:-{ lên lên nào.

GT: RespectedWilly

p/s: nhưng mà chưa có bản tiếng anh cho hệ Asia thì làm sao mà đá [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG])

DavisGenef Guest
    Trích dẫn Gửi bởi willy_do2008
    %||:-{ lên lên nào.

GT: RespectedWilly

p/s: nhưng mà chưa có bản tiếng anh cho hệ Asia thì làm sao mà đá [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG])
    ngồi mò 1 tí là ra à anh [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG])

dongeriko Guest
    Nhưng máy hệ US mới chơi được. Đợi ra bản bên Asia rồi chơi luôn []---

AlyssaFlec Guest
    Ở Hà Nội đã có đĩa đầy đủ các hệ rồi mà? Mỗi tội phải đặt burn.
    :sh: PS: Mình hay online đá sau 11h đêm giờ VN. Hy vọng sớm gặp nhau giao hữu

thanhtrang Guest
    gametag mình là : anta305

Chả hiểu sao mình dò mãi mà k ra ai cả ! máy mình hệ PAL ! đang chờ bản english ver. mà lâu quá ! đá toàn tiếng Pháp mò khó value

AngelesObr Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nguoixala
    Ở Hà Nội đã có đĩa đầy đủ các hệ rồi mà? Mỗi tội phải đặt burn.
    :sh: PS: Mình hay online đá sau 11h đêm giờ VN. Hy vọng sớm gặp nhau giao hữu
    ủa sao trong sài gon chưa có vậy ?? :| ra bản english trên hệ asia hồi nào thế nhỉ ?

aukid412 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anta305
    gametag mình là : anta305

Chả hiểu sao mình dò mãi mà k ra ai cả ! máy mình hệ PAL ! đang chờ bản english ver. mà lâu quá ! đá toàn tiếng Pháp mò khó value
    Máy mình cũng hệ Pal này, bạn phải add friend các game tag teen mới được. Mình lại muốn có bản tiêng Pháp thì lại không được, bản mình bản tiếng Ý mò kim đáy bể không hiểu gì

sanxuattudien Guest
    Đợi bản Asia rồi chiến [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG] Nhưng nói thật là đá PES chỉ khoái đá 2 người offline. Từ bé đến giờ vẫn quen vậy [IMG]emoj/fb_tounge.png[/IMG] Với lại về sever cũng như mục đá Online của PES thì ko đc. ngon và tiện như Fifa.