Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 63
    JustineFin Guest

Ai choi Fifa 12 online vào đây nào.

Mình chơi được 1 tuần rồi, thua nhiều hơn thắng. Gặp 1 số đứa mất dạy chơi câu giờ ko à. Thấy đá với vn sướng hơn nên lập topic này. Mình ở nước ngoài nên có thể hơi lag. Anh em nào chơi thì để lại gamertag để add friend nhé. Có ji ai lập pro clubs thì cho vào với nhé.
    Gamertag của mình đây : FinancedHen77.
    Sẵn tiện ai chơi Fifa Ultimate để lại tên club nha.

TinaVillas Guest
    lên live add mọi người đi bạn. Dạo này đá FF12 nhiều lắm

BroderickC Guest
    Hơ, khoảng 1 tuần nữa đĩa về [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

Anh em add nick oOo ItsmeAJ oOo vào đá Fifa 12 Xbox live nhé.

Nhân tiện nói về pro club. Anh em nào ở VN đứng ra tạo club để tập hợp anh em VN lại nhỉ ?

Mình do đang chịu biên chế của 1 team bên Japan nên không dứt áo ra đi được ( mà cũng không nỡ dứt :-" )

Minhpham.mng Guest
    Qua bên đó đá dự bị hay lụm banh vậy anh <[IMG]emoj/fb_tounge.png[/IMG]

KarenClibb Guest
    2`. len live add la sao? mun kiếm ng` vn mà.

Mình đang ở Division 5 vừa mới giành 1 cúp FA.
    Sẵn tiện ae tao Virtual pro đá lun di. Lập cái pro club toàn là cầu thủ vn khó wa'.

ArlieHolco Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ItsmeAj
    Hơ, khoảng 1 tuần nữa đĩa về [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

Anh em add nick oOo ItsmeAJ oOo vào đá Fifa 12 Xbox live nhé.

Nhân tiện nói về pro club. Anh em nào ở VN đứng ra tạo club để tập hợp anh em VN lại nhỉ ?

Mình do đang chịu biên chế của 1 team bên Japan nên không dứt áo ra đi được ( mà cũng không nỡ dứt :-" )
    Không quen đá fifa lắm nhưng phải công nhận Fifa có cái Pro Club này vui thiệt. Có ai tạo 1 team viet nam đi đá bọn nước ngoài ko nhỉ

nguoiloantin Guest
    bây giờ mà lên live có sợ bị ban ko các bác? mà muốn chơi live cái này phải mua point à? :-s

BrentA281 Guest
    Các bác lên live đá Fifa cố gắng mua lấy cái mic, trò chuyện hò hét cho vui nhé. Chứ ko khác gì đá với máy =.=

KirkDedA Guest
    cố gắng live tham gia với mọi người mới đượco[IMG]emoj/fb-smiley-face.png[/IMG]

Nam An Tam Guest
    gametag :bogiacjjj

lên live từ bữa giờ mà chà có ai để đá.lên live giờ có 2 dến 3 người chán quá