Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 55
    nguoiloantin Guest

Giao hữu FIFA offline

Cập nhật hình ảnh hôm giao hữu ngày 16/10/2011

Trích dẫn Gửi bởi Tony Tran
    Những hình ảnh vui nhộn của buổi offline FIFA 12 sáng nay tại tiệm VIDEOGAME PIPPIP 203 đường Tôn Đản Q4, đương kim vô địch của Fifa lần trước là CAO NHÃ đã bị loại ngay từ vòng bản với vị trí chót bản và người có vinh dự vô địch lần 2 này là 1 anh rất đẹp trai tên là DannyJ , anh đã vô địch với 1 khối tài sản kết xù là 100K sau khi trừ lại còn 80k , và ở đợt đấu cúp lần này có sự xuất hiện bất ngờ của cao thủ LONG AJ

Hình ảnh vui nhộn của đương kim vô địch và các cao thủ khác ..

Tất cả đều có mặt đầy đủ vào lúc 9 giờ sáng nay theo giờ VN với những màn khởi động đầu tiên và cái bắt tay đầy ý nghĩa của các game thủ là vài trận giao hữu cho nóng tay để bắt đầu vào 1 mùa giải mới đầy sôi động và căng thẳng , hình cuối cùng là đương kim vô địch CAO NHÃ với đội bóng CHELSEA của mùa giải trước , các trận đấu giao hữu đang diễn ra đầy suôn sẽ và kịch tính để chuẩn bị cho lễ bốc thăm thì xuất hiện 1 nhân vật khách mời rất quen thuộc ta hãy đoán xem anh là ai ??

<div style="text-align: center">
    ^^​
    ... anh từ cửa bước vào và đầy rẫy những người hâm mộ bao vây anh và anh ta là ai và anh đến đây làm gì trong các trận cầu đỉnh cao xắp xãy ra ??

Các trận đấu kinh điển của FIFA 12 chính thức bắt đầu với những vòng bản đầu tiên và các trận KNOCK OUT đầy căng thẳng vào 12 giờ trưa này , cùng xem những hình ảnh của các cặp đấu đầy duyên nợ tuy nhiên vẫn có các cuộc đấu trí đầy căng thẳng của cả 2 đội và điểm nhấn của trận đấu so tài đỉnh cao là màn OẴN TÙ XÌ xếp đội hạng giống để phân chia các cặp đấu với nhau ..

...đã có những cuộc xô xát nãy lửa đang diễn ra của cả 2 đội khi các HLV đang đấu khẩu với nhau đầy kịch tính trong khi các trận đấu của các đội khác vẫn đang diễn ra , và phút hội ý của các cầu thủ và HLV cũng đã xong với cái bắt tay đầy tình thương mến thương khi mỗi người được FREE 1 bánh bông lan và uống nước trà đá đầy cảm xúc và rất YOMOST

...CUỐI CÙNG 2 cao thủ lần này được vinh dự vào trận chung kết của mùa giải năm nay là BE_REMY với đội bóng Barcelona và DANNY J với đội bóng MANCHESTER CITY và cuối cùng phần thắng đã nghiên về phía gã nhà giàu mới nổi là MANCHESTER CITY khi thắng chung cuộc Barcelona trong 120p đầy căng thẳng với tỷ số 3-2

Thư hùng diễn ra giữa DannyJ (áo đen) và Be.remy (áo xám)​

[IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG]_____________________________________[IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG]​</div>
    Chân dung nhà vô địch lần này 'DANNY J với đội bóng Manchester City , Nhà vô địch của mùa giải đã kết thúc hết sức tốt đẹp khi anh đang cầm 1 khối tiền vừa đạt được đang wơ wa wơ lại trước hàng loạt các cao thủ tử trận phía trước mặt mình

Mình TONY TRAN chủ tiệm xin chân thành cám ơn các anh em không ngại quãng đuòng xa đã tới tiệm mình tổ chức giải FIFA 12 lần đầu tiên trong năm một cách hết sức tốt đẹp và vui vẻ .. THANK YOU SO MUCH

kevinvu1987 Guest
    tiếc nhỉ [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] anh lên live thì chơi đc với anh em đông hơn ^^ em ở HN k thì cũng qua tiệm anh tham quan . Tại HN chả có tiệm Xbox nào mấy [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

My9999 Guest
    Mình thích cái ý kiến này

[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

Nếu làm 1 giải FIFA offline thì có thể thích thú hơn online chứ nhỉ?

Tất nhiên ko phải nói làm là làm đc..

mrtho88hnn Guest
    Phải công nhận rằng chơi off 2 người cũng có cái hay của nó [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] nhảy nhót hò hét chân thực hơn ^^ ngoài ra có thể khích đểu hay làm mất tập trung đối phương =))))))))

muadongvinhcuu Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nahgi
    Mình thích cái ý kiến này

[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

Nếu làm 1 giải FIFA offline thì có thể thích thú hơn online chứ nhỉ?

Tất nhiên ko phải nói làm là làm đc..
    Giải online như giải vừa tổ chức chắc chắn là đông và hoành tráng hơn vì có thể quy tụ đủ mọi ng` trên cả nước, cả nước ngoài nữa. Còn hò hét thì trên live đeo mic cũng chẳng khác gì đá offline ngồi cạnh nhau. Lại đỡ mất thời gian đi lại, mỗi người ngồi 1 nhà, thoải mái hơn :-j

DarrenAird Guest
    Trích dẫn Gửi bởi BE.remy
    Em rất thích đá FIFA nhưng khổ nỗi ở tiệm ít ai chơi FIFA quá. Muốn online lên XboxLive tham gia nhưng máy móc ở tiệm lúc thì banned, lúc thì expired...nên e lập ra topic này muốn tìm các cao thủ để có dịp thử lửa xem tài nghệ mình đến đâu.

Địa chỉ: 204 Tôn Đản, quận 4 - Tiệm games Pippip của anh Bi <[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]>
    \m/ Welcome Welcome \m/
    ***​
    Ghi sai địa chỉ rồi cu ơi tiệm của anh đó là '203 Tôn Đản Q4':woot:

MadisonMac Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kutun
    Giải online như giải vừa tổ chức chắc chắn là đông và hoành tráng hơn vì có thể quy tụ đủ mọi ng` trên cả nước, cả nước ngoài nữa. Còn hò hét thì trên live đeo mic cũng chẳng khác gì đá offline ngồi cạnh nhau. Lại đỡ mất thời gian đi lại, mỗi người ngồi 1 nhà, thoải mái hơn :-j
    Đó là lý do chán đó bác. Nếu thi đấu online, ví dụ e chơi ở tiệm ABi, mạng lag, delay thì sao? Offline anh có thể hò hét thật sự, được thấy mặt đối thủ mà thi đấu, còn nói chuyện hoặc rủ nhau đi uống nước sau khi giao hữu...còn online thì sao? Lên forum chém gió với nhau, gửi mess nói chiện thế còn gì vui?

Tất nhiên cái gì cũng có cái ưu có nó thôi và cái gì cũng có giá của nó...chẳng phải khi không người ta lại trong nước lẫn nước ngoài, người ta luôn tổ chức một giải đấu OFFLINE - thi đấu versus thật sự với nhau

Trích dẫn Gửi bởi Tony Tran
    \m/ Welcome Welcome \m/
    ***​
    Ghi sai địa chỉ rồi cu ơi tiệm của anh đó là '203 Tôn Đản Q4':woot:
    Sorry đại ca! Lấy tiệm đại ca ra khoe như vậy được không ah? :-s...ngày mai nếu e muốn tiếp tục đá mạng trên XboxLive nữa được không? Cái máy hồi chiều hình như hôm nay nó hết hạn Live rồi [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

ganoipho6 Guest
    Heizzz t cũng thích giao hữu offline thế này. Game nào chứ riêng Fifa thì khi chơi off sẽ mang lại nhiều cảm xúc hơn. Nhớ lại ngày xưa hay bỏ học đi đá PES ngoài quán với bạn bè vui thế. Giờ có ngồi Live Fifa cả ngày cũng ko có dc cảm giác như xưa nữa. Bạn bè thì toàn đá PES.
    T ở HN, ko thì cũng đi off rồi.
    Mà có khi ae HN cũng giao hữu đi cho vui nhỉ:-/

ImogenA496 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi walleeveby
    Heizzz t cũng thích giao hữu offline thế này. Game nào chứ riêng Fifa thì khi chơi off sẽ mang lại nhiều cảm xúc hơn. Nhớ lại ngày xưa hay bỏ học đi đá PES ngoài quán với bạn bè vui thế. Giờ có ngồi Live Fifa cả ngày cũng ko có dc cảm giác như xưa nữa. Bạn bè thì toàn đá PES.
    NGhe chán nhỉ? Ở dưới này tuần nào em cũng rủ bạn bè chơi Fifa...mỗi tội có 3 thằng đá với nhau, đá riết rồi cũng quen rơ, biết kĩ thuật của nhau hết nên chẳng còn gì là thú vị nữa .... 8-|

LuzBraxton Guest
    Trích dẫn Gửi bởi walleeveby
    Có tiệm nào k mà giao hữu :-b