Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    honganh_dn Guest

Xbox Live giảm giá gold membership

mrti Guest
    Xác nhận thông tin, 12 tháng có 400K

TruongTamPhong Guest
    bán đâu thế mấy bác ? [IMG]emoj/fb-surprised.png[/IMG]

DongMorris Guest
    bạn nào có khả năng xúc hộ anh em với đang rẻ quá
    ko trả chút phí cũng được

diemmy9x Guest
    đã thế, ai bán hốt lẹ nào

truongtuongtu Guest
    chỉ mình trong tphcm chỗ nào bán với, kiếm hoài ko thấy [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

hongquang014 Guest
    Nếu cái này là offer ở trên Xbox live thì phải đáp ứng các điều kiện sau :

1. tài khoản đang dùng phải là Xbox live Free membership

2. Phải dùng Credit Card ( Visa, Master, Paypal ) để mua trực tiếp trên Xbox live.

3. Và chú ý 1 điều khá khó chịu là Microsoft thường xuyên có những offer kiểu này để "moi tiền" khách hàng : Khi bạn điền Credit Card vào và mua offer ngắn hạn này của Xbox live, thì sau khi hết hạn offer này, Credit Card của bạn sẽ tự động bị charged tiền mà Microsoft không cần thông báo do ngay khi mua, chế độ auto-renewal lập tức được kích hoạt. Cứ mỗi tháng sau đó tài khoản sẽ bị charged thêm 10$/tháng --> 120$/năm ( gấp đôi so với việc nạp bằng redeem code ). Muốn cancel, bạn buộc phải gọi trực tiếp qua Mỹ cho Xbox live support và cung cấp toàn bộ thông tin của chủ thẻ nhằm cancel.

Nếu bạn cancel từ phía ngân hàng bằng cách không nạp tiền, không thanh toán phí khi tới hạn thì Microsoft sẽ tạm khóa account cho đến khi họ đc thanh toán.

Suy nghĩ kỹ trước khi giao dịch, Microsoft không lừa đảo ai, nhưng không phải tự nhiên mà Billgate là tỉ phú giàu nhất thế giới.

seo3m Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ItsmeAj
    Nếu cái này là offer ở trên Xbox live thì phải đáp ứng các điều kiện sau :

1. tài khoản đang dùng phải là Xbox live Free membership

2. Phải dùng Credit Card ( Visa, Master, Paypal ) để mua trực tiếp trên Xbox live.

3. Và chú ý 1 điều khá khó chịu là Microsoft thường xuyên có những offer kiểu này để "moi tiền" khách hàng : Khi bạn điền Credit Card vào và mua offer ngắn hạn này của Xbox live, thì sau khi hết hạn offer này, Credit Card của bạn sẽ tự động bị charged tiền mà Microsoft không cần thông báo do ngay khi mua, chế độ auto-renewal lập tức được kích hoạt. Cứ mỗi tháng sau đó tài khoản sẽ bị charged thêm 10$/tháng --> 120$/năm ( gấp đôi so với việc nạp bằng redeem code ). Muốn cancel, bạn buộc phải gọi trực tiếp qua Mỹ cho Xbox live support và cung cấp toàn bộ thông tin của chủ thẻ nhằm cancel.

Nếu bạn cancel từ phía ngân hàng bằng cách không nạp tiền, không thanh toán phí khi tới hạn thì Microsoft sẽ tạm khóa account cho đến khi họ đc thanh toán.

Suy nghĩ kỹ trước khi giao dịch, Microsoft không lừa đảo ai, nhưng không phải tự nhiên mà Billgate là tỉ phú giàu nhất thế giới.
    thế cũng như ko :| thà nạp bằng redeem code sướng hơn#:-s

quynhanh159 Guest
    tức là bác nào biết tiếng Anh thì có thể cancel được phải không ạ?

LucretiaDi Guest
    Trích dẫn Gửi bởi buigiang
    tức là bác nào biết tiếng Anh thì có thể cancel được phải không ạ?
    ;[IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]sống tại mỹ nữa thì chắc chắn là được