Kết quả 1 đến 6 của 6
    KarenS5183 Guest

nhatlun3030 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi BrockLesnar2012
    Mọi người ơi cho em hỏi tháng 1,2 (mấy tháng đầu năm nay) MS có ban xbox live ko để em còn chơi nữa :-ss hay nó chỉ thường ban vào cúi năm thôi thế ? em đang bĩ ghiền :-ss [-o<
    Cái này có topic trong box Xbox live rùi mà bác. Lần sau lần mò một chút rồi hẵng lập topic nhé.
    Bây h thì M$ chưa có đợt ban đâu bạn ạ, trừ những lí do khác mà mình không tiện nói thì khả năng sống là 97% nếu chưa bị flag

quangminh01 Guest
    oh thanks bác thế là em cũng đỡ lo phần nào rồi. Hôm wa địh cắm dây mạng vào mà sợ nó ban là ăn hành [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

sang8382 Guest
    lên thì cứ lên đi bạn nó đã k ban từ 2 năm nay rồi

FaeBracy47 Guest
    Cho hỏi làm thế nào để activate free trial 1month gold membership [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]. Lúc sign up nó có hiện bảng offer free trial cho mình nhưng chưa kịp ấn continue thì rớt mạng. Làm văng ra dashboard. Làm giờ không biết cách nào để activate đây.

JeannineHo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi quanghuy_1993
    Cho hỏi làm thế nào để activate free trial 1month gold membership [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]. Lúc sign up nó có hiện bảng offer free trial cho mình nhưng chưa kịp ấn continue thì rớt mạng. Làm văng ra dashboard. Làm giờ không biết cách nào để activate đây.
    Coi như là mất rồi, khi đăng ký mà lỡ skip hoặc rớt mạng vậy thì chỉ còn nước tạo account khác.