Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    DwightU077 Guest

GerardoChe Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nesoso
    Hiện tại laptop em đã có mạng . Nhưng em không biết dây cắm từ laptop vào xbox 360 là dây gì xin các anh giúp em ạ xin cảm ơn >[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]<
    ý bạn là cắm dây vào laptop để chơi = màn hình laptop hay là lấy mạng của laptop để chơi xbox live ?

Hanh1683 Guest
    thế này nhé nếu bạn muốn chơi xbox live thì rút cái dây mạng của bạn đang CẮM vào laptop ra và cắm vào chỗ đằng sau của Xbox 360

antkingdo Guest
    làm thế thì bị ban mất

----------Auto Merge ---------- Post added at 19:36 ---------- Previous post was at 19:35 ----------

lấy mạng của laptop chơi xbox live

WDLLazaro Guest
    nói vậy thì ko biết trả lời thế nào
    Chơi mạng nào chả có khả năng bị ban

VadaSanche Guest
    bạn nói thế thì bạn khỏi lên live cho rồi đã lên coi như là có khả năng ban rồi

CelestaPre Guest
    vậy bác nào có cách an toàn không chỉ em với ạ

huahien Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nesoso
    vậy bác nào có cách an toàn không chỉ em với ạ
    thế này nhé bạn. Mạng nào lên live thì cũng như nhau thôi, cáp quang hay ADSL cắm từ laptop qua xbox cũng thế. Muốn an toàn chỉ có duy nhất 1 con đường là chơi máy zin chưa hack và mua đĩa gốc

thanhtruc02 Guest
    cho mình hỏi câu này hơi ngu hình như xbox không cắm vào laptop để xuất hình đúng ko?

honglinh Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kikoo350
    cho mình hỏi câu này hơi ngu hình như xbox không cắm vào laptop để xuất hình đúng ko?
    Cái đó tùy vào laptop của bạn, các laptop thông dụng có cổng HDMI bây giờ toàn là cổng out, có nghĩa là xuất hình và tiếng ra chứ không nhận hình và tiếng vào.

Tuy nhiên có 1 số dòng laptop nhất định, ví dụ như Alienware m18x thì cổng HDMI của nó là cả out lẫn in, tức là cắm xbox vào chơi đc.