Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Tuyển Clan Leader

TomAuy5126 Guest

Tuyển Clan Leader

_Hiện tại với việc mở rộng Clan trong diễn đàn với nhiều loại game trong 1 Clan như vậy. Diễn đàn nhận thấy nên tuyển Clan Leader của 1 game nào đó trong 1 Clan.
    VD: AJ hiện tại là Clan Leader của game SF4 trong Clan Fighting.

_Mục đích tuyển Clan Leader nhằm khuấy động phong trào ngày càng sôi nổi hơn nữa, training, giao lưu học hỏi giữa các gamer trong Clan. Mỗi member khi được lên làm Clan Leader sẽ được diễn đàn SET TITLE và màu nick riêng đúng với vị trí trưởng nhóm game đó.

Yêu cầu: member khi đăng kí Clan Leader game nào thì phải có kinh nghiệm và chơi game đó từ khá hay trở lên, nhận xét và theo dõi từng thành viên trong clan của mình để tiện sau này dễ thành lập Fan club, báo cáo những member nào hoạt động thường xuyên để diễn đàn Set title riêng dành cho member trong fan club game đó.

Ae ai có hứng thú thì đăng ký nhé! Cấm spam

rickyson280287 Guest
    Tớ muốn đăng kí cầm clan Gear of War, hay có BF BC / BF 1943 tớ xin làm luôn cũng được. Tình hình là bắn mấy cái này nhiều nhất trong số các ae VN hay LIVE, nên xin làm lead để dễ lập team chơi chung với tớ luôn.

truongson Guest
    Oke! Diễn đàn sẽ SET TITLE riêng cho cậu. Battle Field 1943 nó nằm trong clan ARCADE đấy nhé, có gì cậu vô đó tạo clan đi! Mà Ale ơi, mỗu trưởng nhóm chỉ được đăng ký 1 game thôi, nhiều quá sao set đây

quataovang Guest
    Nếu vậy thì tui xin cầm clan BF Bad Company/1943 thôi, tại thấy trình GOW 2 của mình còn cùi quá. Mà dòng game BF là FPS sao lại xếp vô Arcade vậy 8-}

vieclam247ok Guest
    tui.. tui là sniper trong bad of company2... kỷ lục trong game là bắn chết mấy con gà ở khoảng cách 700 mét..he he. xin gia nhập clan bc 2=d>

----------Auto Merge ---------- Post added at 11:54 ---------- Previous post was at 11:53 ----------

nick trong xboxlive la vu hoang trung..... thoi gian online bat dau tu 7 gio toi

banambanhang4 Guest
    Muốn gia nhập clan BC2 thì đầy, để tôi giới thiệu cho mấy cái tên chơi thường xuyên:

1. Super Vegito 3
    2. Thanh nha
    3. zharukaz
    4. oZoNoxz0z
    5. lesongiang
    6. Honzik Cz
    ............nói chung rất nhiều, có nhiều tôi không có add nên không nhớ