Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 74
    AbbasFave Guest

[ Xbox Live ] Mong mọi người ủng hộ Modern Warfare 2 party hằng đêm - Bắt đầu từ 10/7

Tình hình là sau 1 thời gian dài im hơi lặng tiếng, Modern Warfare 2 party sẽ chính thức quay trở lại với mục đích định hướng rõ ràng.

Game : Modern Warfare 2
    Mode : Hardcore
    Thời gian : 21h - 23h59 hàng đêm
    Host : XxItsmeAJxX, sẽ luân chuyển cho bất cứ ai muốn tạo host đều được.
    Cách thức : Sẽ liên tục invite mọi người vào party game cho đến khi nào đủ số lượng người để start game ( 8 người ) và số lượng tối đa là 12 người.

Tuy nhiên nếu số người đông hơn dự kiến, ta sẽ tiến hành các mục chơi khác có số lượng người tham gia đông hơn, và cũng để tránh nhàm chán, ta cũng sẽ thi thoảng thay đổi mục chơi luân chuyển giữa Head Quarter Pro, Hardcore Head Quarter Pro, Free for All, Ground War, Sabotage v.v...

Những mục chơi khác hardcore có thể sẽ khiến mọi người ngỡ ngàng nhưng mong mọi người thông cảm và chấp nhận.

Về các map pack : Những ai không có map pack thì cũng đừng lo, mỗi khi đến màn chơi mà chỉ map pack download về mới có thì mọi người sẽ skip để đảm bảo không ai bị kick ra khỏi màn chơi do thiếu map pack. Tuy nhiên cũng khuyên mọi người nên chịu khó download map pack về, vì có rất nhiều màn chơi mới hấp dẫn.

Thông báo này thay cho lời mời đến toàn thể anh em Xbox live 2 miền Nam Bắc và cả anh em ở nước ngoài. Party game hằng đêm sẽ là tiền đề để tổ chức giải Xbox live toàn quốc lần thứ 3. Nếu mọi người ủng hộ thì giải sẽ tổ chức trong thời gian sớm nhất có thể.

Những anh em gạo cội của Modern Warfare như : Rainx, Phongkid, MinhIdol, DJ bobo, Hoanhao, Nox, Baohoang, JuJu SOS, Fam domino, Leo Nguyen, IAOU1314 ... mong mọi người giúp đỡ gây dựng lại Modern Warfare.

Gamertag : XxItsmeAJxX

uytinquyhonvang Guest
    Ê tôi xin có ý kiến, chú edit lại đi nhé, gạo cội là phải có tôi trong đó chứ? phải tính những anh em từ thời COD4 mới đúng chứ, làm ăn bôi bác quá [-([-(

Dù sao thì tôi cũng ủng hộ 1 vé!! Edit lại đi....... [IMG]emoj/fb-mad.png[/IMG]

RobertaBre Guest
    Trích dẫn Gửi bởi iaou1314
    Ê tôi xin có ý kiến, chú edit lại đi nhé, gạo cội là phải có tôi trong đó chứ? phải tính những anh em từ thời COD4 mới đúng chứ, làm ăn bôi bác quá [-([-(

Dù sao thì tôi cũng ủng hộ 1 vé!! Edit lại đi....... [IMG]emoj/fb-mad.png[/IMG]
    =...=" chú mà gạo cội cái giè, Rank của chú đứng hàng 1xx + thì đâu tính là gạo cội, top 10 thôi [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG])

ElmaDunawa Guest
    Ặc, minh Idol, Hoàn hảo thuộc thành phần gạo cội mới ghê, COD4 chưa từng tham gia, mới tham gia từ COD5 đến giờ, tình hình là nên bầu lại super mod nhỉ?

ShaunteKen Guest
    Rank tôi tuy bỏ lâu nhưng vẫn hơn 1 số anh em như Tienv đó nhé, tôi xài cái nick I AM IOU kia kìa chú, gà quá!! :|:| Chú không nghe câu "phong độ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi" à? Bỏ lâu nhưng đẳng cấp tôi thì anh em ai cũng biết đó nhé hehe [IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG]

PhamQuangVinh Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Rainx
    Ặc, minh Idol thuộc thành phần gạo cội mới ghê, COD4 chưa từng tham gia, mới tham gia từ COD5 đến giờ, tình hình là nên bầu lại super mod nhỉ?
    Thôi kệ, cho em nó vào đó để tớ còn dễ xử, chứ ngày nào cũng mời Fifa riết, tớ thua hoài nản roài [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG])

thangnguyenseo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Rainx
    Ặc, minh Idol thuộc thành phần gạo cội mới ghê, COD4 chưa từng tham gia, mới tham gia từ COD5 đến giờ, tình hình là nên bầu lại super mod nhỉ?
    Thì đó, Hoàn Hảo cũng có đâu mà.. gạo cội là phải tính những anh em trụ cột từng vang bóng từ thời COD4 kìa >-

tranthinguyen1093 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Rainx
    Ặc, minh Idol, Hoàn hảo thuộc thành phần gạo cội mới ghê, COD4 chưa từng tham gia, mới tham gia từ COD5 đến giờ, tình hình là nên bầu lại super mod nhỉ?
    o_O chết dở, quên mất tên của Rain rồi, Rain là phải nhét vào vị trí đầu tiên mới đúng, sorry sếp T..T

JohnnySaav Guest
    good jod !!!!!!!!!! <[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]><[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]>

thanhlydongden02 Guest
    thế thì anh cho em xin 1 vé <[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]>