Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Chủ đề: Clan Gear of war 2

HotArchives Guest

Clan Gear of war 2

_Theo tớ được biết wa rất nhiều ae trên xboxlive, rất thích chơi trò này! và có những member mới cũng hỏi tớ về vấn đề này. Tớ thấy những ae khác ai cũng có clan riêng để spam cả còn ae đam mê gow2 thì không có, thật tội nghiệp ^#(^^#(^...
    _Bản thân tớ nói thật thì không thích chơi trò này nhưng tớ muốn ae điều công bằng và có "nhà" riêng như nhau! nên nhờ admin xin lập clan này cho ae tham gia bàn tán!
    _Ae ai tham gia thì vào đăng kí nhé, chúc ae vui vẻ! :-bd:-bd

maingocbichvn Guest
    em một chân :-@póc tem luôn
    chơi lần cuối là với nox và angelo [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

LaurelHuns Guest
    Đã từng là 1 tay thiện xạ trong game nay [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG], nên giờ đang kí cho vui, chắc cũng ko chơi nhiều lắm ;[IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]

quynhhoa Guest
    cho em đăng kí 1 chân , hồi trướcchơi game này mê mẩn đầu óc [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]1

viponline Guest
    tui là fan Gears nhưng chưa có điều kiện lên live vậy có được kết nạp vô clan ko vậy :-ss

adminphim Guest
    anh cứ tham gia tự nhiên , k0 phải ngại anh ạ , GOW đaau chỉ có chơi mag nó còn có phần chới đơn hay tuyệt vời mà anh [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

kenhanhnong Guest
    Thế có những ai ol LIVE để tớ làm cái team 5 người đi match Eliminate và Annex với bọn nước ngoài nào. <[IMG]emoj/fb_tounge.png[/IMG]

TeresitaWa Guest
    cho tớ tham gia với . chỉ biết bắn Gear và halo [IMG]emoj/fb-mad.png[/IMG]

Vibaldten Guest
    Gear of war 2 live

Sao em kết nối live xong hết rùi mà vào mutiplay chơi chả thấy ai hết mà chơi tạo phòng 1 mình thui
    anh nào hướng dẫn em chơi cùng mọi người đi (có hình ảnh càng tốt)

tmvsaigonvenus Guest
    Vào multiplayer chọn chế độ cần chơi xong bạn phải Search player cùng chọn giống mình, đợi đủ hết party game mới chuyển mình vô room được. GOW 2 có chế độ tìm player chơi multi khá ngu nên nhiều khi phải ngồi đợi rất lâu đấy.