Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Chủ đề: Clan Burnout Paradise!

FredrickAr Guest

Clan Burnout Paradise!

_Tớ cũng như cậu rain, tình hình là COD4 sau đợt thi vừa qua tỷ lệ người chơi đã giảm thiểu 1 cách trầm trọng, theo tớ thiết nghĩ do tâm lý ae ai thi xong và bắn hoài cũng nản, với nghe COD6 sắp phát hành!
    _Nay tớ đảm nhiệm lập ra Clan Burnout, chuyên về đua xe đường phố cho ae "đổi gió", đá banh thì có fifa09, bắn súng thì COD4, còn muốn làm giang hồ đại náo thành phố thì có GTA4. Chỉ còn thiếu mỗi đua xe là không có clan.
    _Trong các dòng game đua xe trên xbox360 hiện nay, tớ thấy đại diện Burnout là sáng giá va ưu tú nhất! đua rất vui, đường đua mở rộng, không ép ta vào 1 khuôn khổ nào! chạy thoải mái, vửa chạy vừa quậy.
    _Ae muốn tham gia thì ghi danh nhé! nhưng muốn chơi online với ae được phải download bản Burnout Paradise 1.8 về khoảng 900MB, miễn phí!

Khabirtum Guest
    Báo danh lun tháng 8 đua. Cháu cũng là 1 fan đua xe của Need For Speed đây <)[replacer_img]<)[replacer_img]

HermanFern Guest
    mod ơi còn nhiều game đua xe mà,bỏ phiếu đc ko ,thấy có GRID,Forza motosport cũng đc [IMG]emoj/hug.gif[/IMG]

DamienBevi Guest
    Tớ cũng là Fan của dòng N4S nhưng những bản về sau làm kém chất lượng wa! những ai đã từng chơi wa sẽ hiểu

GRID cũng hay nhưng không vui bằng Burnout! vì burnout chúng ta có thể vừa đua vừa quậy được!

Ganckawal Guest
    ulitmate box cũng fải down thêm về để chơi à :|

vAPK Guest
    nói chung không biết ý kiến tập thể của ae là như thế nào! nếu được thì chúng ta thử bỏ phiếu để bầu ra xem trò đua xe nào là oke nhất! Anh thì sao cũng được nhưng anh sẽ bỏ phiếu cho Burnout

----------Auto Merge ---------- Post added at 20:23 ---------- Previous post was at 20:22 ----------

cả 2 bản điều giống nhau, và cả 2 bản điều cần down 1.8 về để chơi online! 1 điều hơi khá bất tiện của game này

blogseotukhoa Guest
    Uk! Mấy cái kia thì tớ chưa kịp chơi qua nên cũng hok bik sao nhưng lựa cái nào đua đã tay là ok rồi

Susanna59L Guest
    cậu yêm tâm đi! burnout đua rất là vui, thằng em tớ với cậu fam mà cười muốn bể bụng

LucretiaDi Guest
    Hehe! lên cái youtube kiếm xem đở pùn koi ak! Mấy bác có lên youtube.com/xl xem đẹp hơn ka

banhmysaigon Guest
    đồng chí lệ tình spam rất ác nhé, spam trong 1-2 ngày mà bằng cả tuần của mình rồi :|