Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    namsgu3979 Guest

Tạo nhân vật avarta?

Anh em cho hỏi 2con xbox của em mới update dashboard mới nhưng khi vào mục my xbox -> cutomize avarta thì lại ko tạo hình được nhân vật và nó thông báo là chưa update feature và phải vào trang chủ để update . Vậy nên muốn hỏi các bác cách up để có thể tạo được nhân vật avarta .
    Thanks nhiều ![IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]1

KristenBeh Guest
    Có 2 cách:
    _ 1 là vào Xbox live để update
    _ 2 là mua các đĩa như Virtua tennis 2009, Prototype, Redfaction, Overlord II... để up.

valazivn Guest
    Trích dẫn Gửi bởi uselessboy
    Có 2 cách:
    _ 1 là vào Xbox live để update
    _ 2 là mua các đĩa như Virtua tennis 2009, Prototype, Redfaction, Overlord II... để up.
    Xboxlive thì em chưa dòng được dây mạng xuống nên c1 chắc em chưa thực hiên được còn c2 bác chỉ rõ cho em hơn 1 chút được ko? vd em mua cái prototype rồi thì bước tiếp theo là gì ? Thanks bác nhiều nhiều [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

khanhnguyen12021 Guest
    Mua cái prototype vào game bình thường nó sẽ hỏi update cứ yes và yes đừng lo gì cả. Nó có hỏi tốn 128 mb mà card save của mình ( máy Arcade) còn mấy chục cũng đừng lo, không sao hết.

komoro92 Guest
    Vậy là có thể vào cutomize avarta để tạo nhân vật của mình rồi hả bác ?<[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]>

GregorioLi Guest
    Bạn cho những cái đĩa có date phát hành từ tháng 3 trở đi vao máy là nó hỏi bạn có muốn update không, bạn chọn Yes, sau đó nó sẽ reset máy, bạn sẽ dc chọn Avartar, chúc vui vẻ nhé.

ImogenA496 Guest
    Mình làm được rồi nhưng thấy trên mạng con` có thể update thêm nhiều quần ao' , .... nữa thì làm thế nào hả bạn ?

DavidDodd Guest
    thì bác có live rùi vào cái khu vực lighspot hình như thế lâu quá ko live rùi xem tủ đ6o2 bác mấy cái có ngôi sao là đồ mới )

quynhhoa Guest
    Tớ chỉ Update dc cái dashboard có màu xanh chứ không có thêm cái hoa văn gi cả như anh em pót lên, có bác nào biết chỉnh sửa dashboard giống thế không.

lavendervip Guest
    Trích dẫn Gửi bởi &quot;Soap&quot;MacTavish
    Tớ chỉ Update dc cái dashboard có màu xanh chứ không có thêm cái hoa văn gi cả như anh em pót lên, có bác nào biết chỉnh sửa dashboard giống thế không.
    Mới vừa thử xong, mới down cái theme của DMC4, tốn 50p MS, khi down xong vào phần MY XBOX, vào mục thứ 2 chọn CHANGE THEME, chọn cái mình mới vừa down. Thế là xong!