Kết quả 1 đến 3 của 3
    phimbovn Guest

Medal of Honor Warfighter cần chợ giúp

Chào anh em mình có vấn đề này mong ae giúp đỡ ,mình mua dĩa medal of honor về để choi xbox live ,mình vào live download hết 800 pot mà download song nó chỉ báo vậy ,mà o vào game được,mình mong bạn nào biết ,hoạc giống mình thì chỉ giúp? Your active and pending downloads appar hene. Recently comleted downloads Will appear in Mygames and in the. System music player and system video player apps . To dowload new content ,check the xbox stores and media apps availabie in the xbox Dashboard, các bạn nào biết mong các bạn giúp đỡ mình nhé ,xin chân thành cảm ơn các bạn

tranhuytn668 Guest
    Nó nói nôm na thế này : phần download của bạn sẽ ở trong mục my games nếu bạn tải game và thư mục chứa music và video player nếu bạn tải nhạc hoặc phim , để tải ứng dụng mới vui lòng vào xbox stores và media apps thông qua giao diện của bạn ..... Nói tóm lại là giờ bạn vào thư mục my games và chọn medal of honor và play game bình thường, have fun nhé

Gerard45O Guest
    Cảm ơn bạn đã chả lời ,mình dowload về cũng vào mygame để chạy game mà vẫn báo vây ,mình giải thích cụ thể ,mình vào mygame,ấn A nó chạy game bình thường ,xong vào phần chọn chế độ chơi online hay chơi offline mình vào phần xbox live mutiplay thì nó vào phần dowload mình mới mua 800 poit ,mình ấn lại phần mình mới dowload nó chạy hết rồi báo như phần đầu mình hỏi ?có ai biết li do giúp mình nhé