Kết quả 1 đến 3 của 3
    duhocvic Guest

Lỗi khi chơi GTA 5,XIN GIÚP EM !

Máy em Cấu hình ổn định khi chơi GTA 5 xài crack nhưng ko hiểu sao văng thì lâu lâu cũng bị thì ko nói nhưng đang chơi ko văng thì lại sập nguồn máy,dạng như đứng tiếng,tắt máy tắt luôn màn hình phải giữ power mới tắt đc máy,cho em hỏi vậy thì lỗi do game hay do phần cứng máy em vậy a,driver em đã update đầy đủ,cấu hình máy em như sau (test game vẫn ổn nhé):
    RAM : 4GB
    VGA : AMD Radeon HD 7730 DDR5 (1G[IMG]emoj/fb-glasses.png[/IMG]
    CPU : Dual Core E5700 3GHz
    Xin cám ơn ạ !

thangnguyenseo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khanghoberlis
    Máy em Cấu hình ổn định khi chơi GTA 5 xài crack nhưng ko hiểu sao văng thì lâu lâu cũng bị thì ko nói nhưng đang chơi ko văng thì lại sập nguồn máy,dạng như đứng tiếng,tắt máy tắt luôn màn hình phải giữ power mới tắt đc máy,cho em hỏi vậy thì lỗi do game hay do phần cứng máy em vậy a,driver em đã update đầy đủ,cấu hình máy em như sau (test game vẫn ổn nhé):
    RAM : 4GB
    VGA : AMD Radeon HD 7730 DDR5 (1G[IMG]emoj/fb-glasses.png[/IMG]
    CPU : Dual Core E5700 3GHz
    Xin cám ơn ạ !
    GTA V có mỗi crack của 3DM, mà crack của họ thì hay lỗi, phải để sau vài tháng thì crack mới hoàn chỉnh chạy ngon được. Chơi loại crack của 3DM thì bạn phải update crack thường xuyên để tránh bị lỗi đứng game. Vào link dưới mà hỏi đáp + dơwn crack.
    http://forum.gamevn.com/threads/pc-grand-theft-auto-v-pirate-ahoy.1179187/

AlannahKov Guest
    bữa cài máy này cho phòng net, lỗi activation, phải đưa máy về ngày 18/4 nhưng máy phòng net ko sửa dc vì phần mềm tính tiền tự đồng bộ tgian, và game tương đối năng đòi card đồ họa phải 2GB, xài 1GB 6770 DDR5 đẩy lên hết dc 1440x900 setting low