Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Xinhxinhschool101 Guest

Fruit Ninja HD - Best Game!

Nếu bạn là fan lớn của những tựa game trên Iphone , Ipod chắc bạn cũng biết đến một trong những tên tuổi như Tap tap , UFC.... Và có một tựa game đã là Hit trên những hệ máy của Apple từ lâu đó là - Fruit Ninja! Cách chơi của Fruit Ninja trên PC rất đơn giản bạn chỉ việc dùng chuột để chặt chém hết những trải cây xuất hiện trên màn hình càng nhanh càng tốt , tuy thế bạn cũng nên cẩn thận những quả bom sẽ làm bạn nổ tung . Ngoài ra trong mỗi màn chơi sẽ có nhiều loại trái cây đặc biệt giúp bạn ''X2'' số điễm của bạn . Với lỗi chơi thú vị , lôi cuốn và đồ họa HD cực đẹp . Đây là một trong những game Mini trên Iphone , Ipod , PC hay nhất!

Screenshot

Trailer

http://www.youtube.com/watch?v=0kMTFFgMPI8​
    Download

Mediafire

Password : ***********

thuthao813 Guest
    Gia Huy đã trở lại $-)$-)$-)$-)

ElidaAird9 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi paulvu.nfs16
    Gia Huy đã trở lại $-)$-)$-)$-)
    Em đây [IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG]

HaydenPadb Guest
    mê trò này trên con iphone tới h [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG], đang chơi trên ipad \m/

nguyenvanan91 Guest
    Đúng là chơi trên pc khó hơn trên iphone 4 %||:-{

Tamkoschpt Guest
    Trích dẫn Gửi bởi giahuy1409
    Em đây [IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG][IMG]emoj/fb-kiss.png[/IMG]
    Like mạnh cái chữ kí=))

ElidaBonno Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tsungmientay
    Like mạnh cái chữ kí=))
    The Lonely Island đó anh [IMG]emoj/fb-xheart.png[/IMG][IMG]emoj/fb-xheart.png[/IMG][IMG]emoj/fb-xheart.png[/IMG]

blackhat.teamseo Guest
    có bạn nào biết set up cái này chỉ tớ với.down về rồi giải nén ra chẳng thấy có file nào để set up cả???

GitaPoupin Guest
    sao mình down về nó báo thiếu cái dll gì đó hả bạn [IMG]emoj/fb_squint.png[/IMG]"

Mckenzie89 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi PhuongDat_93
    có bạn nào biết set up cái này chỉ tớ với.down về rồi giải nén ra chẳng thấy có file nào để set up cả???
    Có cái file để setup đó anh [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi feralkun123
    sao mình down về nó báo thiếu cái dll gì đó hả bạn [IMG]emoj/fb_squint.png[/IMG]"
    Nó báo thiếu file dll gì thì anh search google file dll đó rùi down về là okie thui anh [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]