Trang 2 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 186
    duhocbluesea Guest
    Cho mình hỏi chút về kiểu hack ODẸ.Hack giả lập ổ blue-ray hình như hiện nay có 2 hay 3 thằng 3k3y vs cobra vs 1 thằng nào nưa.Vậy cho mình hỏi thằng nào xài ổn định,tốt nhấy vs có thể chơi online,thằng 3k3y thì sony up fw lên 4.55 nên ko thể chơi online đc,xài thì có vẻ ko ổn đinh.Vs nữa game hack theo kiểu cũ nếu mình convert thành iso mà ko add file ird thì chơi có vấn đề j ko,máy mình hack 3k3y fw 4.53 thì có thể down đc mấy cái dlc trên pn store đc ko hay phải update lên fw cao nhật

thichduthu Guest
    Anh Aj cho hoj là máy e đang đang xài firmware rogero h chuyển sang cobra thj có bi lỗi j ko????

FannieRau Guest
    Trích dẫn Gửi bởi fighi
    Anh Aj cho hoj là máy e đang đang xài firmware rogero h chuyển sang cobra thj có bi lỗi j ko????
    bình thường bạn ơi, trước mình cũng chuyển từ rogero sang habib thôi.

ShaynaD13 Guest
    Nếu máy fat và slim không hack bằng chip corba mà chỉ hack bằng phần mềm thì có thể online và load game trực tiếp từ xmb được không ? vì firmware ghi chữ "corba" nên không hiểu lắm .

mrtho88hnn Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Art&Game
    Nếu máy fat và slim không hack bằng chip corba mà chỉ hack bằng phần mềm thì có thể online và load game trực tiếp từ xmb được không ? vì firmware ghi chữ "corba" nên không hiểu lắm .
    cobra la ten phan mem hack chu ko phai phan cung nhe bạn. m cung dang dung ps3 fat day. 4.55 corbra.

Mrthieugia Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Clover
    cobra la ten phan mem hack chu ko phai phan cung nhe bạn. m cung dang dung ps3 fat day. 4.55 corbra.
    cobra còn làm cả phần cứng nữa bạn,cobra ode để hack những máy slim 3x superslim,hack kiểu giả lập ổ blue-ray giống kiểu xkey trên xbox

thanhlydongden02 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Art&Game
    Ở đây là custom firmware đc nhúng các tính năng của cobra ode kể từ khi cobra release open source.

Các hướng dẫn trên là chủ yếu dành cho cfw có tích hợp cobra, ko phải cobra ode. Nên load game từ xmb và chơi online ok

pizzabon2015 Guest
    Cho mình hỏi cái bạn hướng dẫn là update fw hack sẵn hay là hack fw từ máy gốc luôn vậy ?mình tính mua máy gốc xong ở nhà tự hack cho đỡ bớt tiền hack ,và ps3 đời mới nhất có hack theo kiểu này dc ko ta ?
    Và mình có thể chơi bằng hdd ngoài như jtag dc ko, nghe nói hdd ps3 chỉ có 320 gb

mrti Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ninjaryu
    Cho mình hỏi cái bạn hướng dẫn là update fw hack sẵn hay là hack fw từ máy gốc luôn vậy ?mình tính mua máy gốc xong ở nhà tự hack cho đỡ bớt tiền hack ,và ps3 đời mới nhất có hack theo kiểu này dc ko ta ?
    Và mình có thể chơi bằng hdd ngoài như jtag dc ko, nghe nói hdd ps3 chỉ có 320 gb
    không không và không cách này chỉ là cách nâng cấp bản custom fw cho máy đã hack rồi thôi,chứ ko phải cách hack.Những máy mới nhất hiện h chỉ cách được kiểu giả lập ổ blue-ray đc thôi,cách làm thì cũng không khó lắm,bạn biết 1 chút khó hàn tháo lắp là làm đc,chỉ tội 1 cái mua thiết bị hack khá đắt tầm hơn 1t

ZaneDettma Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ninjaryu
    dành cho những máy đang xài cfw hack, hoặc fw gốc ở 3.55 trở xuong .