Trang 3 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 186
    myhanh2365 Guest
    Anh Aj ơi em hỏi tí, máy em đỡi 25xx , cfw 4.55 rego, chơi game nhiệt độ trong MM báo 77-78, em dùng control fan chỉnh lên 60 thì nó báo 68 -71. Anh cho em hỏi máy em có cần thay keo tản nhiệt ko, do em mới chơi TWO thôi, sợ game nặng nhiệt độ tăng cao quá

phuongnam Guest
    Trích dẫn Gửi bởi King_hell
    Anh Aj ơi em hỏi tí, máy em đỡi 25xx , cfw 4.55 rego, chơi game nhiệt độ trong MM báo 77-78, em dùng control fan chỉnh lên 60 thì nó báo 68 -71. Anh cho em hỏi máy em có cần thay keo tản nhiệt ko, do em mới chơi TWO thôi, sợ game nặng nhiệt độ tăng cao quá
    cao nhi . m dung con fat nó báo lên 64-65 do thoi

hongnga1706 Guest
    anh ko dùng control fan nên ko biết chỉnh 60 của control fan thì tốcđộ thế nào, anh dùng habib cobra + webman, chỉnh quạt 55% thì máy anh nhiệtđộ chưa bao giờ vượt qua 60 độ.

máy slim 21xx + nhiệt độ phòng ~ 25độ C

Hanh1683 Guest
    Dạ, chắc em phải thay keo tản nhiệt quá, vì em có con 20xx nó cũng ko chạy lên nhiệt độ thấp hơn hẳn. Mà em ở gia lai ko ai giúp hết. hic hic

RasarusSt Guest
    Em dùng control fan để chế độ payload (tự động điều chỉnh nhiệt độ) thì máy nó chỉ nhiệt độ dưới 70 khoảng từ 65 -68. Vậy thì em có cần thay keo ko anh.

lavendervip Guest
    đang chơi gta V giờ update cfw có mất save không các bác ?[DOUBLEPOST=1403372646][/DOUBLEPOST]

Em dùng control fan để chế độ payload (tự động điều chỉnh nhiệt độ) thì máy nó chỉ nhiệt độ dưới 70 khoảng từ 65 -68. Vậy thì em có cần thay keo ko anh.
    nhiệt độ vậy là quá ngon rồi . thay keo mần chi nữa .

phimlen1 Guest
    Nhưng quạt nó lúc nhiệt độ lên đến 68 nó kêu to lắm. Sợ bị hư quạt bác ah.

phunudep123 Guest
    ^
    ^
    Update ko mất save . up mất save thì ai thèm up :-B
    Nên để quạt default là tốt nhất , đụng đụng phá phá dễ hư .

Gerard45O Guest
    Để quạt nó default thì máy nó báo nhiệt độ toàn 75-78. Để vậy máy nó đi sớm thì sao bác

thomtomtit Guest
    Xài 20xx hơn 3 năm rồi , để default đó giờ vẫn ngon lành , đừng để máy ở chỗ bí là ok . Bao người chơi máy Ps3 gốc ko dọc phá gì vẫn tốt đó thôi .
    Chỉnh quạt vì máy nóng cũng tốt nhưng mà cứ coi nhiệt độ rồi chỉnh lên xuống bậy bạ thường dễ đi sớm . Kinh nghiệm xài các máy công nghệ khác [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]