Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: update fw 3.6 bi lỗi

panda126 Guest

update fw 3.6 bi lỗi

Hôm nay em mới lấy đĩa pes 12 về cho vào máy thì máy đồi cài fw 3.6 mới chơi đc đang up đến 99% thì bị sụt điện giờ bật máy thấy lên đèn nhưng ko hiểu sao ko vào đc máy tivi thì tối om tay thu sync thì ko nhận ai biết máy em làm sao ko ? cách khắc phục bây giờ thì như nào a?

nguyenducchung Guest
    Mang qa tiệm nhờ ngta restore lại firmware đi b, chắc bị corrupt vì mất điện rồi :-j

Fighting like we're gods!!

hoangdatst Guest
    ok ban h lam nhu vay thi bao nhieu tien nhi @@

nguyendangvan Guest
    Chắc khoảng vài chục k th bạn à,nếu có lỗi j ngiêm trọng thì may ra mới tốn lắm th :-j

HelaineBue Guest
    hĩ đúng hơn máy mình đang up fw thì mất điện h có sửa đc ko bạn ? chán quá máy mới cứng lại bị thế =.=

Mojoknef Guest
    Mình thì k có n chuyên môn về ps3 lắm,chỉ biết là hồi ngày xưa có cái ps2 zin k modchip lúc up firm cũng bị 1 lần và sửa đc nhg phải mang ra hàng cho ngta flash lại firm th nên bây h ngĩ ps3 cũng vậy.với cả lỗi này thấy các cửa hàng cũng nhận mà,như Hotgame ở HN với HALO,Nextgen ở HCM đó.tại phải có đồ mới làm đc nên th mang ra hàng đi b ạ :-s

PeraturMen Guest
    Bị Brick làm 5 ăn 5 thua! Bạn thử reset lại xem! Giữ nút Power đến tiếng Bíp thứ 2 thả tay ra! Nếu ko lên thì phải đem ra tiệm lấy lại Nand gốc! Giá khoảng 500k