Trang 1 của 95 1231151 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 945
    MurrayHenn Guest

Hệ thống chơi game/giải trí nhà bạn

Thể theo lời yêu cầu của ae, nay MOD Yaou tạo thêm topic post ảnh dành cho member trong diễn đàn *********** chúng ta làm nơi "tự sướng"!!! "Tự sướng" đủ kiểu về gamer chúng ta như phòng chơi game riêng, trang trí phòng ra sao,.... Trên tinh thần giao lưu trong ôn hòa, vui vẻ tình ae là chính nên việc có post hình "tự sướng" là vui rồi! Không quan trọng chuyện người có người không, "phòng lớn phòng nhỏ", phân biệt giai cấp, giàu nghèo!... Mọi người hay giao lưu và tôn trọng lẫn nhau... Ae hiểu và tán thành chứ chứ!!\m/\m/

TrinaEhrha Guest
    Em mở hàng nha

\m/\m/\m/\m/

DorthyHell Guest
    [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG]) đã dẹp hình ............

Trịnh Nguyệt Guest
    Vì chưa có máy Xbox nên em Post tạm tấm này .

BarrackZeft Guest
    Chém nó lại pót sai chủ đề hình thô quá (:|

hungcong88 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi lethinh282
    Vì chưa có máy Xbox nên em Post tạm tấm này .

Uầy phòng của cậu kia à! Trời hoành tráng quá ! [IMG]emoj/fb-xheart.png[/IMG]

kimytuyen Guest
    Nghe nói thằng gà điên nó post hình bậy bạ trong đây đúng không? Sao vô coi không thấy hình nào hết vậy!!>[IMG]emoj/fb_tounge.png[/IMG]>[IMG]emoj/fb_tounge.png[/IMG] gà diên coi chùng đấy nhéb-)b-)

thu phuong Guest
    em dẹp rùi còn đâu [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG])

cake1990 Guest
    a Leck đề nghị thì post trước đi [IMG]emoj/fb_wink.png[/IMG])

lehiep108 Guest
    Đẹp thế ước gì mình đc như anh ey [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] . Gà điên post bậy bạ mà mod vào kiếm chắc định xem đã rồi xóa không cho anh em coi chứ gì [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] \[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]/