Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 67
    tandatcit Guest
    ai hướng dẫn m với.m không làm đc.hix.vào cứ vs1.00 vs datapack 2.0 nhưng vào game thì ko chơi đen xì màn hình

minhhai1307 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi que123
    ai hướng dẫn m với.m không làm đc.hix.vào cứ vs1.00 vs datapack 2.0 nhưng vào game thì ko chơi đen xì màn hình
    copy file trong Cache vào đi bạn - 1.0 với DP2.0 không chạy được mà phải Ver 1.03 với Dp2.0

MelvaHocki Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dellusa
    copy file trong Cache vào đi bạn - 1.0 với DP2.0 không chạy được mà phải Ver 1.03 với Dp2.0
    Thanks b.m cài đc rồi nhưng chơi thỉnh thoảng cứ khựng hình nhỉ.khó chiu vãi

dungmxh Guest
    Trích dẫn Gửi bởi que123
    Thanks b.m cài đc rồi nhưng chơi thỉnh thoảng cứ khựng hình nhỉ.khó chiu vãi
    Bạn chơi hdd trong hay usb ? Mình chơi bình thường chỉ lúc load lâu hơn tí thôi

Sent from my iPhone using Tapatalk

tebaogoc Guest
    Bạn chơi hdd trong hay usb ? Mình chơi bình thường chỉ lúc load lâu hơn tí thôi

Sent from my iPhone using Tapatalk
    M chơi ổ cắm trong.mà load lâu vs cả chơi thỉnh thoảng khựng hình.hix.hay m cop thiếu j rồi.chơi game khác vẫn mượt

panda41 Guest
    Ổ cứng có vấn đề

dermaster Guest
    Cảm ơn bạn mình đã chia sẽ...
    Đang xài one mà tậu thêm con jtag cũng thấy lâng lâng tê người ( nói thật là vì bạn up bản mod này mà mình quyết định mua thêm con jtag về coi như thế nào ...dúng ko @sonlilac heehee)
    Bản mod này tương đối nặng nên load lúc ban đầu hơi lâu ...nhưng vài lần sẽ quen
    Mod hình ảnh sân đã tăng độ tương phản tốt nhất có thể...xbox 360 như thế này là ok rồi...
    Thiếu sót là cái tên đội bóng vẫn chưa mod đc cụ thể vẫn còn mặc định

Cuối cùng cảm ơn bạn đã chia sẽ...@dellusa

ngoduong Guest
    Trích dẫn Gửi bởi que123
    M chơi ổ cắm trong.mà load lâu vs cả chơi thỉnh thoảng khựng hình.hix.hay m cop thiếu j rồi.chơi game khác vẫn mượt
    Cái này bạn xem lại hdd của mình đi
    Vì bản thân mình cũng chơi hdd ngoài 2tb full game ..và hđd mình là hdd gắn box
    Rút ra cắm vào máy dùng soft kiểm tra coi có bị bad hay phân mảnh gì ko
    Thường thì mấy game nặng hay game chứa dlc nhieur mình hay để vào hdd trong cho nó load cho nhanh vàvđộ ổn định khi chơi cao hơn

rissyrobert Guest
    Trích dẫn Gửi bởi qd4
    Cảm ơn bạn mình đã chia sẽ...
    Đang xài one mà tậu thêm con jtag cũng thấy lâng lâng tê người ( nói thật là vì bạn up bản mod này mà mình quyết định mua thêm con jtag về coi như thế nào ...dúng ko @sonlilac heehee)
    Bản mod này tương đối nặng nên load lúc ban đầu hơi lâu ...nhưng vài lần sẽ quen
    Mod hình ảnh sân đã tăng độ tương phản tốt nhất có thể...xbox 360 như thế này là ok rồi...
    Thiếu sót là cái tên đội bóng vẫn chưa mod đc cụ thể vẫn còn mặc định

Cuối cùng cảm ơn bạn đã chia sẽ...@dellusa
    mình cũng đang XboxOne nhưng không bỏ được em Jtag - vẫn chơi cả 2 luôn mà thường đá Pes 16 bằng Jtag vì quen tay cầm Xbox360

Zarkospr Guest
    mình cũng đang XboxOne nhưng không bỏ được em Jtag - vẫn chơi cả 2 luôn mà thường đá Pes 16 bằng Jtag vì quen tay cầm Xbox360
    Hê hê nói thật người ta bảo mình sốc hông...chứ con one nhà mình thằng ku con thì coi youtube...con vợ thì coi nhạc..với game show...mua về tới giờ xem youtube nhiều hơn là chơi game đc cái con one nó xem đẹp và nhanh...
    Gần tphcm ko ae giao lưu tí....