Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48
    ntthu.831 Guest

taitrochoifree11 Guest
    Co face ko....add face a chi cho

hoangtrieuman Guest
    Có patch rồi hả bác, sao giống fake vậy???? Chưa tin đây lòa sự thật!

haqn84 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi simdesign
    fake gì ?
    file mình tự làm

tuboi Guest
    Konami chưa phát hành 1 bản update nào cho pes 2016 năm nay bạn nhé . Có thì cũng chỉ là các bản mod thôi chứ chưa có bản chính thức nào đâu , còn giải anh và giải đức thì thực tế konami có mua được bản quyền đâu nên làm gì có bản quyền

mrtho88hnn Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuananh ha nam
    Konami chưa phát hành 1 bản update nào cho pes 2016 năm nay bạn nhé . Có thì cũng chỉ là các bản mod thôi chứ chưa có bản chính thức nào đâu , còn giải anh và giải đức thì thực tế konami có mua được bản quyền đâu nên làm gì có bản quyền
    thích ko bạn hiền ....cho file nè ..hô hô hô
    còn pacht chính thức ngày mai có nhé trên mọi hệ máy ....giờ thái bình dương 9:00 hoặc có thể trễ hơn dự định vài giờ
    nhưng pacht chỉ cập nhật thông số game và ver ...thay đổi 1 chút xíu....nhưng để có giải ngoại hạng anh +Bundesliga, thì hoàn toàn ko vì konami ko mua đc bản quyền như thằng fifa đc vì vậy có cập nhật thì logo hay này kia thì ko có đâu cái đó mình phải tự làm option file ...thay đổi file EDIT.BIN....

Ðinh9572 Guest
    bơi vào đây

thanhthuynguyen91 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi qd4
    bơi vào đây
    Cho xin cái Option file đi bác, đội ơn bác. Bữa giờ tạm hoản Pes chơi FIFA vì đang đợi patch. Có file này chắc DEL luôn cái FIFA quá.

phamhuanmko Guest
    Cho xin cái Option file đi bác, đội ơn bác. Bữa giờ tạm hoản Pes chơi FIFA vì đang đợi patch. Có file này chắc DEL luôn cái FIFA quá.
    inbox bạn rồi

pizzabon2015 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi qd4
    inbox bạn rồi
    Không thấy đâu hết bạn ơi. Hú hú! Nắng hạn gặp mưa rào.
    Chỉ 10 day nữa là Tomraider rồi. Chơi 2 game này từ giờ tới cuối năm là vừa.