Mình xin được hỏi bạn một câu. Nếu như bạn có mã giảm giá Lazada 30% khi mua tivi, thì bạn sẽ chọn mua tivi nào tại Lazada. Có thể bạn sẽ chọn những sản phẩm của Samsung, Sony, nhưng riêng mình thì không. Mình thì sẽ chọn những sản phẩm của Coocaa. Tuy hãng còn xa lạ với Việt Nam, nhưng hiệu năng của các sản phẩm mà hãng mang lại cực kỳ tuyệt vời và ổn định. Nếu như mình có mã giảm giá 30% trên, mình sẽ mua tivi Coocaa 65S6G PRO. Để giúp bạn hiểu thêm về sản phẩm, cũng như tại sao mình chọn nó thì hãy cùng mình bắt đầu bài viết nhé.

Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu: Coocaa
  • Loại Tivi: UHD 4K Android TV 10.0
  • Kích cỡ màn hình: 65 inch
  • Độ phân giải: UHD 4K
  • Nơi sản xuất: Việt Nam
  • Bảo hành: điện tử trong vòng 24 tháng
  • Công nghệ hình ảnh:
  • Pure HDR
  • Công nghệ âm thanh:
  • Dolby Audio
  • DTS
  • Hệ điều hành: Android 10.0
  • Ứng dụng sử dụng: Google Play, Netflix, YouTube, Pops Kid,…
  • Điều khiển bằng giọng nói: trợ lý ảo Google
  • Trình chiếu từ điện thoại lên Tivi:
  • Airplay 2
  • Chromecast
  • Kết nối Bluetooth: Có
  • Kết nối Internet: Wifi, cổng LAN
  • Cổng AV: AV Composite
  • Cổng xuất âm thanh: cổng Optical
  • Cổng HDMI: 3 cổng
  • Cổng USB: 3 cổng USB

Đặc điểm nổi bật

Coocaa 65S6G PRO 1.jpg

Với thiết kế không viền thời thượng, Coocaa 65S6G PRO đang là một trong những tivi bán chạy nhất trên Lazada. Sản phẩm còn là một thiết bị giải trí tuyệt vời. Khi nó được trang bị một chiếc màn hình 65 inch, với độ phân giải là 4K UHD. Bạn sẽ có được những trải nghiệm những nội dung yêu thích, với những cảm giác bất ngờ và ấn tượng.

Bên ngoài là vậy, các bạn hãy cùng mình tiến vào bên trong sản phẩm nhé. Bên trong tivi Coocaa 65S6G PRO là bộ lõi xử lý gồm: chip Chameleon Extreme 2.0, CPU A53*4 - 1.5 GHz, và GPU MALI-G52. Đây sẽ là một sự kết hợp cực kỳ ấn tượng. Nó khiến cho hiệu suất sản phẩm được cải thiện rất nhiều. Hình ảnh xuất ra cũng được xử lý, chỉnh sửa rất chân thực và sống động.

Coocaa 65S6G PRO 2.jpg

Để tiếp tục bài viết, thì mình xin được giới thiệu đến các bạn những công nghệ mà sản phẩm sử dụng nhé. Về phần hiển thị, tivi sử dụng công nghệ Pure HDR. Đây là một công nghệ giải mã màu. Chúng sẽ điều chỉnh hình ảnh, xử lý độ sáng, độ nhiễu để màu sắc hiển thị sẽ rực rỡ, bắt mắt người xem.

Về phần âm thanh, sản phẩm sử dụng công nghệ Dolby & DTS. Nhờ sự kết hợp này, cảm giác điện ảnh, cảm giác rung người khi xem những bộ phim hành động, những trận đấu nghẹt thở sẽ không còn là xa vời nữa.

Coocaa 65S6G PRO 3.jpg

Một điểm đặc biệt, một điểm mà rất ít tivi nào có được, nhưng Coocaa 65S6G PRO lại có. Đó là trí tuệ nhân tạo AI. Nhờ AI, tivi sẽ có khả năng gợi ý cho bạn những chương trình phù hợp với sở thích của mình. Cực kỳ tiện lợi và hữu ích.

Tivi sử dụng hệ điều hành Android 10.0. Đây là phiên bản được cải thiện rất nhiều về mọi mặt. Từ giao diện người dùng, đến thời gian phản hồi cũng được Google làm giảm đi một cách đáng kể. Android 10.0 còn cho người dùng khả năng điều khiển thông qua lời nói nữa. Google đã tạo nên một người trợ lý áo - Siri. Bằng cách trao tiếp với Siri, bạn sẽ điều khiển tivi Coocaa 65S6G PRO mà không cần đụng đến remote.

Tivi Coocaa 65S6G PRO tại Lazada

Tuy không được phổ biến ở các cửa hàng điện máy, nhưng tại Lazada thì hãng Coocaa lại luôn đứng trong top những dòng tivi được chuộng mua nhất. Và nhờ Lazada, các sản phẩm này đã có thể đến tay người tiêu dùng Việt Nam. Một trong những tivi ấn tượng nhất, Coocaa 65S6G PRO đang được bán tại Lazada với mức giá là 12.499k, gồm những thông tin như sau:

• Sản phẩm được bán tại gian hàng COOCAA Flagship Store, gian hàng chính hãng của Coocaa với nhãn LazMall, hỗ trợ miễn phí vận chuyển (áp dụng với một số khu vực).
  • Sản phẩm được đảm bảo mới 100% chính hãng, bảo hành điện tử trong vòng 24 tháng, cho trả hàng trong vòng 15 ngày, kể cả với lý do không vừa ý
  • Hiện Lazada đang có một số ưu đãi dành cho sản phẩm này:
  • Voucher 30% cực hiếm từ chỉ riêng Lazada
  • Bạn sẽ có thể sở hữu sản phẩm này với mức giá còn rẻ hơn nữa, chỉ với 11.490k. Nhưng chỉ khi bạn mua từ ngày 12/6 - 12/7 thôi nhé.
  • Gian hàng có hỗ trợ chương trình trả góp 0% trong vòng 12 tháng, chỉ với 1.042k là bạn sẽ sở hữu sản phẩm này.

Không dừng lại ở đó, bạn còn có thể truy cập trang web magiamgia.com để lấy cho mình nhiều mã giảm giá Lazada hấp dẫn khác. Magiamgia là một trang web uy tín, chuyên cung cấp voucher, coupon khuyến mãi,... Bạn có thể sử dụng những mã này trên các sàn thương mại nổi tiếng tại Việt Nam, như: Lazada, Tiki, Shopee,... Một điểm lưu ý là các bạn nhớ ghé trang web sớm nhé vì trang đó thường có mã Lazada độc quyền đó.