Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 79
    AmbrosePit Guest
    bạn ơi. up dùm mình game Fantasy XIII-2 đi bạn. bên kia cũng có up rồi nhưng mình giải nén thì báo lỗi. cảm ơn bạn nhiều

TrinaEhrha Guest
    chỉ có 2 từ tuyệt vời, thanks bạn. tiện thể cho mình hỏi mình tự rip file iso từ đĩa burn thiếu ra thì có xài được không bạn, tại lúc trước có mua mấy cái đĩa xgd3 cho firmware lt2, giờ bỏ thì phí quá nên mình thử rip rồi convert qua dạng xex để chơi, không biết được không vì máy chưa có jtag, nên không thử được, với file systemupdate trong thư mục game sau khi chuyển có thể xóa được không hay phải giử lại? mình không biết nhiều nên rất mong được giúp đỡ, có gì thông cảm nha.

QGAAbbie97 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NGHIEP
    chỉ có 2 từ tuyệt vời, thanks bạn. tiện thể cho mình hỏi mình tự rip file iso từ đĩa burn thiếu ra thì có xài được không bạn, tại lúc trước có mua mấy cái đĩa xgd3 cho firmware lt2, giờ bỏ thì phí quá nên mình thử rip rồi convert qua dạng xex để chơi, không biết được không vì máy chưa có jtag, nên không thử được, với file systemupdate trong thư mục game sau khi chuyển có thể xóa được không hay phải giử lại? mình không biết nhiều nên rất mong được giúp đỡ, có gì thông cảm nha.
    máy chưa jtag sao chơi được file xex.

GeorgePak Guest
    Cho hỏi có converter lại về dạng ISO để burn ra đĩa đc ko nhỉ [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]

vlzmaytinh Guest
    được chứ chu íu la hoi fuc tap

----------Auto Merge ---------- Post added at 11:21 ---------- Previous post was at 11:19 ----------

ai up qua kink nay di coac cout vip ne
    wupload.com
    [User]:sealcrt@hotmail.com
    pass : seal1980

BennettAng Guest
    bạn ơi. cho mình hỏi có PES 12 ko. cho mình xin PES12 đi bạn

duylp8686 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi devil1505
    máy chưa jtag sao chơi được file xex.
    mình biết là máy chưa jtag thì chưa chơi được xex, ý mình hỏi là dùng đĩa burn thiếu chuyển qua file iso rồi chuyền thành xex, thì có xài được không với có bị lỗi gì không thôi, làm ơn trả lời dùm, thanks

MelvaRudni Guest
    Trích dẫn Gửi bởi sonlilac
    được chứ chu íu la hoi fuc tap
    Thế bạn chỉ mình cách chuyển lại về ISO đi bạn

thanhthuynguyen91 Guest
    Tiếc là ko thanks đc vài lần ) . Lần sau cứ thấy nick chủ thớt là thanks bù

Darin50P3 Guest
    Được bay lên cao rồi à\[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]/\[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]/

----------Auto Merge ---------- Post added at 16:03 ---------- Previous post was at 16:02 ----------

Trích dẫn Gửi bởi NGHIEP
    mình biết là máy chưa jtag thì chưa chơi được xex, ý mình hỏi là dùng đĩa burn thiếu chuyển qua file iso rồi chuyền thành xex, thì có xài được không với có bị lỗi gì không thôi, làm ơn trả lời dùm, thanks
    Mình chưa biết nửa để tối nay mình thử xem sao.