Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 79
    lehiep108 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi devil1505
    Được bay lên cao rồi à\[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]/\[IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG]/

----------Auto Merge ---------- Post added at 16:03 ---------- Previous post was at 16:02 ----------

Mình chưa biết nửa để tối nay mình thử xem sao.
    thanks bạn đã nhiệt tình giúp đỡ:-bd, sao mấy nay không có update thêm game mới vậy bạn, chưa co game hay đang bận rộn, mình có convert sẵn vài game từ đĩa của mình không biết có xài được không với cái đường cùi bắp~x( quá muốn up thêm game để ủng hộ mọi người mà sao đuối quá, 1 game 5,6gb không không biết treo máy tới chừng nào nữa, hic hic[IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]||>

dangtino01 Guest
    mình đang up 10 game chắc ngày mai lên

2edu Guest
    mình down thường được có 100kb/s , accvip được hơn ko@@

RoseOda519 Guest
    mình down acc vip bằng cáp quang ở quán internet được 6Mb/s nè

LamarAshbu Guest
    Acc vip nhanh mà, mạng nhà mình cũng 1,2Mb/s. [IMG]emoj/fb-big-smile.png[/IMG] có 3000 đồng 1 ngày VIP thôi mà! o|[IMG]emoj/fb_kiki.png[/IMG]|o

Thuy_KTHN Guest
    mình xài acc thường nè, được tầm 400kb, mà hay bị đứt đoạn lắm, cứ down lại từ đầu hoài, không biết xài acc vip có nhanh hơn không vì 400kb tải về là max đường truyền của mình rồi, do xài gói cước rẻ tiền, cái 1,2mb của bạn 1 tháng đóng nhiêu tiền cước vậy, của mình là 275k 1 tháng

hoang_kisirong Guest
    TỐi nay mình up thêm vài game KINECT đây. Ráng chờ hen

showhand79 Guest
    thì bạn cứ nạp thử 3 ngày đi. xem thử lên được bao nhiêu mới biết max đường truyền được.

vipthuhuongictu Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NGHIEP
    mình xài acc thường nè, được tầm 400kb, mà hay bị đứt đoạn lắm, cứ down lại từ đầu hoài, không biết xài acc vip có nhanh hơn không vì 400kb tải về là max đường truyền của mình rồi, do xài gói cước rẻ tiền, cái 1,2mb của bạn 1 tháng đóng nhiêu tiền cước vậy, của mình là 275k 1 tháng
    Mình 380k của FPT. của bạn 275k của FPT thì max lên dc 700kb nếu VIP. Của VNPT thì tầm hơn 500kb. Chứ 400kb chưa phải max speed đâu! /

huong2211hd Guest
    ơ cái fshare này chưa dùng thử bao giờ, ko biết up lên có max ko nhỉ, mới up thử ở megashare.vn.